[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

mấy bạn ơi cho mình hỏi bị banned với reason: ? là sao vậy? có ai có thể giải thích dùm mình dc ko?

bì sai nhiều trong một thời gian hoặc là bấm esc quá nhiu. vì bấm cái đó nó tính là sai đấy lên bạn cận thận đừng lạm dụng quá. cái nào ko kip thì đánh ? hì hì.

tạm thời nghỉ chờ tận thế thôi :m019:, 4id full spd code dài đại đa số, mỏi tay vãi

2 tuần rồi nó đều trả mình trưa t6 nè :-?? trưa chiều mai mà ko có thì mới là tận thế thật :|
nghe cậu nói vậy thấy tươi hơn hẳn :D vào gõ tiếp thui,công nhận nó mà ko trả mới là thảm họa kinh nhất =))

xong, hết tận thế rồi, cạp đi thôi, uổng công bắt ghế đẩu, pha ly cà phê ngồi đung đưa như ông già 90 :m077:

sao ko có code mà cap zay ta

thế éo nào mà k hiểu nổi cứ submiting liên tục, rồi kick-out, rule 2 lần rồi :(- k biết có ai tương tự k....

thế éo nào mà k hiểu nổi cứ submiting liên tục, rồi kick-out, rule 2 lần rồi :(- k biết có ai tương tự k....

ko hề load chậm hơn hôm wa xíu nhưng vẫn nhanh - submiting liên tục thì bác kiểm tra mạng nhà mình đi nhá

dù đã cố gắng hết sức nhưng speed ko vượt qua 30!
Untitled.png gõ bình thường ko cheat! bác nào biết cách nâng speed chỉ giáo em với! thanks

dù đã cố gắng hết sức nhưng speed ko vượt qua 30!
View attachment 20958 gõ bình thường ko cheat! bác nào biết cách nâng speed chỉ giáo em với! thanks

bác sp cao thế còn gì em mơ còn chả đc:binhsua168: mà 29,48 khác gì 30 đâu bác, bác cho em ít mẹo để nâng sp với:binhsua141:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back