[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

Migikio

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
cái thứ 2 thì hơi lạ, vì trong lúc tạo nó đã bắt nhập code ref rồi mà, mà nếu đã tạo ở máy khác rồi thì làm sao ref acc chủ đc nữa

Ý là mình tạo một acc chủ trên máy lấy code invite, rồi tạo tiếp 1 ID từ code invite đó => ID phụ đó trùng IP chủ.
Mình qua máy khác tạo vài acc phụ từ code invite đó, mình dùng các acc này và bỏ acc phụ trùng IP với IP acc chủ, như vậy có bị sao không?

Khi acc phụ đủ minpay mà acc chủ chưa đủ thì có được hưởng và được pay ref không bạn?

Mình mới gia nhập captcha chưa hiểu rõ lắm, thanks bạn nhat4291 đã giải đáp dùm :)

lolvoz

Banned
Reactions
9
MR
0.000
này thì reply

Ý là mình tạo một acc chủ trên máy lấy code invite, rồi tạo tiếp 1 ID từ code invite đó => ID phụ đó trùng IP chủ.
Mình qua máy khác tạo vài acc phụ từ code invite đó, mình dùng các acc này và bỏ acc phụ trùng IP với IP acc chủ, như vậy có bị sao không?

Khi acc phụ đủ minpay mà acc chủ chưa đủ thì có được hưởng và được pay ref không bạn?

Mình mới gia nhập captcha chưa hiểu rõ lắm, thanks bạn nhat4291 đã giải đáp dùm :)
-qua thread toàn tập về MEGA hỏi nha bạn...
-thread này pay + load thôi :D:D

uhm bỏ acc trung ip chủ đi là đc, mod thông cảm nhé, thấy hỏi ko ai trả lời nên giúp bạn ấy 1 chút. Tình hình là load chậm lắm :(

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back