[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Nó toàn ra no code please reset búi lun ra bắt nhiều i giống như hết code gõ rồi :binhsua04:

Vừa gõ được khoảng 20 code mỗi ác thì rule cả 4 acc. Tình hình là rất tình hình. Di ngủ thôi

chưa vào nghe mọi ng căng wa thôi chiến qlink đỡ vậy hix tình hình quá để 12h xem khác hơn k

ý mình là có vài cái code 8s đó, thỉnh thoảng 3 acc nó load hình cùng 1 lúc. Bác gõ xong acc 1 thì acc 2-3 còn ~10 giây , gõ xong acc 2 thì acc 3 còn ~5 giây, dính trúng cái code 8s acc 3 là thăng rùi (chưa kể trường hợp code của acc 1-2 mà dài loằng ngoằng + khó nhìn thì bác lại tốn time hơn nữa đấy ) :D chứ nó ko có kick vô lý đâu :D

ko thì bác bỏ ra 1 bữa làm 2 acc thôi mà xem, bác làm acc 1 thì code acc 2 nằm ngay dưới nên theo dõi dc ,còn bị kick out nữa thì pó tay rùi :-?
Hì, thks bác, chắc là trúng code 8s + code chân dài song kím hợp bích cho mình ra đảo thật :binhsua35:
Mới phát hiện ra 1 nguyên nhân làm mình bị ban ko biết đúng ko: nãy h cap mình để ý cứ mỗi lần trúng hình ko có code hoặc code phép cộng 2 số loằng ngoằng, mình gõ nosee thì gần như bị kick out ngay & lun; sau đó cứ trúng ~ code đó mình esc thì cap ngon lành nãy h gần 1h ko bị kick id nào, chả biết có đúng ko :D

Hì, thks bác, chắc là trúng code 8s + code chân dài song kím hợp bích cho mình ra đảo thật :binhsua35:
Mới phát hiện ra 1 nguyên nhân làm mình bị ban ko biết đúng ko: nãy h cap mình để ý cứ mỗi lần trúng hình ko có code hoặc code phép cộng 2 số loằng ngoằng, mình gõ nosee thì gần như bị kick out ngay & lun; sau đó cứ trúng ~ code đó mình esc thì cap ngon lành nãy h gần 1h ko bị kick id nào, chả biết có đúng ko :D
mình bổ sung thêm chữ Error nữa, ai đánh error là bị kick-out ngay luôn :binhsua12:

cai chu NOSEE la danh cho kolo con ERROR neu nho k nham thi danh cho pix. ban lam mega go vay no kick la fai roi

tình hình ???????????????????????????????

load tốt, code ngắn, k kick out ~.~

code phép cộng dài, code ko hình ko số .. mình toàn nhấn ESC , từ đó tới g chưa bao giờ xảy ra chuyện gì :D

tinh hinh the nao vay moi ng. k load dc ma bi kick 2 acc roi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,841
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week