[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
may bạn cho mình hỏi là MEGA dạo này có lúc nó load chậm lắm. k phải do mang của mình. k biet bi gi nữa. bt cả ngày load nhanh mà có bữa chỉ làm dc từ h 6h den 8h. wa h đó cham rì

Dear Typer
Sorry, we are not changing payment.
If you need to change it in your account, please create another account with the desired payment method.

TyperSupport.
lúc sáng nhận đc phản ánh của bạn woonline.. và tiker 1 ID.. nhận đc reply này của ADMIN.. anh em có thể ticker test thử xem có chính xác không nhé

Dear Typer
Sorry, we are not changing payment.
If you need to change it in your account, please create another account with the desired payment method.

TyperSupport.
lúc sáng nhận đc phản ánh của bạn woonline.. và tiker 1 ID.. nhận đc reply này của ADMIN.. anh em có thể ticker test thử xem có chính xác không nhé
cũng test thử ,giống như cậu , giờ tính sao ?

Tình yêu vẫn chưa về, ngồi hóng tiếp nào , thấy ko giữ đc bình tĩnh rồi đây. :binhsua04:. Sao vẫn chưa đến lượt mình vậy. 10 ID chung 1 Lr

cũng test thử ,giống như cậu , giờ tính sao ?
-mình không biết..
-vậy pro nào có thể change đc payment LR nhỉ :(...
-ai biết cách chống thì để lại comment để mình Quote lên #1 nhé

- - - Updated - - -

$ chưa về có ai như mình không?
mình chưa ID nào về.. tổng $ tuần này là 60$ :-<..

hack lr trong id mega đúng là pro thật,liệu có phải do tạo bằng email ảo nên để cơ hội cho hacker chăng?
jo này load hơi chậm,4id mà sp 15,tiền vẫn chưa về ,có 2 acc 7$ ,lr riêng.tuần rồi bị mega khóa 4 acc ~12% không dk pay,chắc đói rồi

$ đã về LR nhưng trong mega nó vẫn chưa báo xong hehe kệ cũng có tien roi. sao dạo này lúc load nhanh lúc chậm là sao ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week