[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
up cái ảnh cho nó nóng nóng forum mới tí
Load và update money ko có vấn đề gì ,đã test
c9564bd6a2ddeb7d8aa49acb0869849d_51297851.1.bmp
[/url]
Thằng này bị điên đây mà, vote ban nick , cứ kiểu này chẳng mấy hôm nữa VN sẽ không còn cái gọi là cạp nữa :ghe:

1. kiểm tra mạng bác lại đi
2. coi lại tốc độ hoàn thành code là bao nhìu có dính code 8s ko
chứ tui xài bubu gõ mấy tiếng cũng chả có hiện tượng như thế :m145:

cái này là do bubu thôi, tôi cũng bị rồi nhưng khi chuyển sang xd hay asian thì ko sao. mong bubu fix sớm. MÌnh chỉ bị cái lỗi này khi gõ qlink thôi, còn mega thì hay bị cảnh báo, kick

- - - Updated - - -

Thằng này bị điên đây mà, vote ban nick , cứ kiểu này chẳng mấy hôm nữa VN sẽ không còn cái gọi là cạp nữa :ghe:

cho mình hỏi ngu tí. Sao up cái này lên lại bị "vn sẽ ko còn cái cap nữa?
thanks

Nhiều Acc Mega pay về 1 acc LR được không nhỉ các rồ .....

Muốn làm 3 đến 4 acc về cho vợ ngồi nhà gõ cho đỡ buồn mà chưa hiểu rõ lắm về mega :D

Nhiều Acc Mega pay về 1 acc LR được không nhỉ các rồ .....

Muốn làm 3 đến 4 acc về cho vợ ngồi nhà gõ cho đỡ buồn mà chưa hiểu rõ lắm về mega :D
được bạn nhá tớ 6acc chung 1lr vẫn pay đều

- - - Updated - - -

up cái ảnh cho nó nóng nóng forum mới tí
c9564bd6a2ddeb7d8aa49acb0869849d_51297851.1.bmp
[/url]
đ
Bạn làm ri.......sau này anh em không có chổ làm lun mega mà giống như pix là do những người như bạn và ý thức kém như bạn đó bạn à suy nghĩ đi bạn..........làm từ đôi bàn tay đi........bạn phải có đầu óc cha lợi giờ chừ hại sau này
vote bane nich forever

- - - Updated - - -

đ
Bạn làm ri.......sau này anh em không có chổ làm lun mega mà giống như pix là do những người như bạn và ý thức kém như bạn đó bạn à suy nghĩ đi bạn..........làm từ đôi bàn tay đi........bạn phải có đầu óc cha lợi giờ chừ hại sau này
vote bane nich forever
mình vẫn chưa hiểu cái bạn up hình như vậy lên thì có hại gì cho dân capt như mình? bác nào chỉ giúp để còn tránh
thanks

- - - Updated - - -

đ
vote bane nich forever
vãi loằng cái speed................

mình vẫn chưa hiểu cái bạn up hình như vậy lên thì có hại gì cho dân capt như mình? bác nào chỉ giúp để còn tránh
thanks

hiểu đơn giản như vầy đi nó cheat mà còn úp hình dẫn tới nhìu người thấy dễ ăn làm theo -> mega phát hiện cấm vn làm việc thì bác nghĩ sao :m144:

Thằn bại não!!

Nhìn up cái hình là thấy não có vấn đề rôi. Đầu óc không biết suy nghĩ chỉ để trang trí cho đẹp :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:Vote: banned forever:binhsua10:

- - - Updated - - -

Kiểu này Móm gòi , mega càng ngày càng khó khăn :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

- Mod thấy tên nào up rủ rê cheat thì ban ngay đi để tụi newbie vào thấy làm theo chết lun :binhsua08: . Mợ cái thằng nghĩ đến là nóng .

- Mod thấy tên nào up rủ rê cheat thì ban ngay đi để tụi newbie vào thấy làm theo chết lun :binhsua08: . Mợ cái thằng nghĩ đến là nóng .
cheat gì vậy bạn , bạn xem lại kĩ đi :up cái ảnh cho nó nóng nóng forum mới tí
Are you understand ?

cheat gì vậy bạn , bạn xem lại kĩ đi :up cái ảnh cho nó nóng nóng forum mới tí
Are you understand ?
làm đc thì giữ mà làm mình đi ... post cho newbie ăn theo à .............. suy nghĩ vãi loằn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week