[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

mega load cùi thế...
bác nào CT cho em hỏiccaiis vụ code rac We are can not load image ...ESC miét có sao kk nhỉ

mấy e cỡ như trong topic THUỐC RỬA MẮT ấy bác =))
mega load chán quá, bay qua gõ CT sướng cả tay hê hê

mega chưa đủ nên chưa qua ct dc hichic:binhsua04:

mega load cùi thế...
bác nào CT cho em hỏiccaiis vụ code rac We are can not load image ...ESC miét có sao kk nhỉ

nếu esc hoài thì soft tự tạm dừng đó bác đừng lo
khi soft tạm dừng thì bác lấy ac khác mà đánh đừng chiến ac cũ nữa
ct hay có tình trạng này lắm sever bị điên ra code này liên tục hoài hà

thì load chậm quá, tải 5acc, chỉ có 2acc load, còn 3acc kia đứng ngóng code mà chẳng thấy em nào về, rùi khóa vĩnh viễn 2acc, 1 acc tạm khóa. đã nghèo gặp eo, ko unban được là mất $3.4 (dù ít nhưng là công sức của em :(( )

bác bị giống em roài. bác thấy nó ghi đăng tải thì cứ mà ngồi nhìn nó khi nào đăng tải được thì bác đánh 1,2 code rồi hãy dừng thì sẽ ko bị ban còn đang tải mà bác dừng là nguy cơ ban rất cao. tuần trước e bị tình trạng này trong 2ng liền lý do là mạng qua lang. hì tuần này e cũng bị nhưng mà cứ ngồi chờ thế là ok ko ban. hihi.:binhsua02:bác thử xem sao.

- - - Updated - - -

thì load chậm quá, tải 5acc, chỉ có 2acc load, còn 3acc kia đứng ngóng code mà chẳng thấy em nào về, rùi khóa vĩnh viễn 2acc, 1 acc tạm khóa. đã nghèo gặp eo, ko unban được là mất $3.4 (dù ít nhưng là công sức của em :(( )

bác bị giống em roài. bác thấy nó ghi đăng tải thì cứ mà ngồi nhìn nó khi nào đăng tải được thì bác đánh 1,2 code rồi hãy dừng thì sẽ ko bị ban còn đang tải mà bác dừng là nguy cơ ban rất cao. tuần trước e bị tình trạng này trong 2ng liền lý do là mạng qua lang. hì tuần này e cũng bị nhưng mà cứ ngồi chờ thế là ok ko ban. hihi.:binhsua02:bác thử xem sao.

- - - Updated - - -

ước gì mình có panel CT :m003:

hì hì. em thì ước gì có"q" mà đk mãi mà chưa được.hic :binhsua09:

hì hì. bác mega đã bắt lại " rùa " rùi nhé các bác. ngày cuối chiến thui các bác

nghe nói giờ ct khó xin lắm bác - admin giờ khó lắm :binhsua10:
giờ panel lên giá :m003: :m003:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

hì hì. em thì ước gì có"q" mà đk mãi mà chưa được.hic :binhsua09:
qlink đi mua rẻ hơn CT :hihi: .........

đang load full rùi. 5ids ko kịp @@ hix. khuya code khó. mờ mắt. thui kệ cứ tính là 1h 1$ hix chán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week