[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

doremon1990d

Junior
Reactions
44
MR
0.024
cheat 1 chử đứng vẫy ok còn hoa thường thì miss miss miss 1 đống nha :binhsua146:
vẫn k phân biệt bác ơi, đánh wen tay rồi, chủy yếu đặt mục tiêu k qua 10% code mis trong so code gõ của ngày la ngon rồi :)

maimai89

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
ui. lúc trưa thử đánh lại ko phân biệt giờ vào thì k bị trừ hào nào hết nhưng mà giờ e đánh có mấy code mà tỷ lệ đúng có 91 thui các bác, tình hình chắc lại quay về tình trạng pb rui. mà hnj e lại thấy tăng rate từ 3 - 5 pm (là mấy h VN các bác nhỉ) k bit có bị trừ tiền k đây để còn đánh tiếp ko thì lại nghỉ ngồi nhìn vậy :binhsua155:

vẫn k phân biệt bác ơi, đánh wen tay rồi, chủy yếu đặt mục tiêu k qua 10% code mis trong so code gõ của ngày la ngon rồi :)

tùy bác thôi để an toàn thà e đánh phân biệt chắc ăn và tỷ lệ sai của e đã giảm rất nhìu :binhsua168:

ui. lúc trưa thử đánh lại ko phân biệt giờ vào thì k bị trừ hào nào hết nhưng mà giờ e đánh có mấy code mà tỷ lệ đúng có 91 thui các bác, tình hình chắc lại quay về tình trạng pb rui. mà hnj e lại thấy tăng rate từ 3 - 5 pm (là mấy h VN các bác nhỉ) k bit có bị trừ tiền k đây để còn đánh tiếp ko thì lại nghỉ ngồi nhìn vậy :binhsua155:

nó trể hơn mình 11h đó bạn
lấy giờ mính + 1h và nếu nó pm thì mình am và ngược lại thế thôi

Last edited by a moderator:

saigonit

Hero
Reactions
763
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

Lệch 11h vs VN , ( 2am - 4 am ) VN :binhsua155:

tăng thì đanh bình thường đi, bây h trời kêu thì dạ vâng thôi, biết sao được, ngồi hóng con kiến mà kiện củ khoai thi đến bao h:m068:

lấy rate mega +12h thành h việt nam
3-5pm = 3-5 am vn

tùy bác thôi để an toàn thà e đánh phân biệt chắc ăn và tỷ lệ sai của e đã giảm rất nhìu :binhsua168:

e chịu ko hiểu họ tính kiểu gì. từ nãy giờ ngồi đấnh thử phân biệt xem sao thì lại sai tỷ lệ giống hệt lúc e ko đánh phân biệt chớ. lạ thiệt. bọn nj làm ăn kiu thick thì trừ ko thik thì ko ý bác nhỉ? lạ..:binhsua157:

cưng à nó thay đổi sv gòi lệch vn 11h đó nhe :binhsua146:
ủa sao nghe đình công hết gòi mà sao giờ bàn mega ghê thế nhỉ :binhsua26::binhsua26:

đình công thì đình công..còn chục acc chưa đủ min phải vào nghe ngóng để pay về hết chứ :(
nó thay đõi sv cũ chắc là ổn định gòi :binhsua157:
ổn định lại đi tr. wánh 1 phát đủ min hết coi

tjnam0

Senior
Reactions
111
MR
0.000
chan' ong mega woa tru` e mat 4$ huhu gio` lai go lai chu du min pay:binhsua155:

- - - Updated - - -

Mình mới có 1 lần mà , hi :binhsua168:
Bac' oi con Panel Qlinks ko cho e mot cai dinh qua do thu? xem tn? huhu em dang ky mai ma ko dc?:binhsua164:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week