• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

Lấy lại những gì thứ 4 nó đả trừ :) mai mà mất hết $ hôm nay hey tao thề mua vé qua lật công ty lun :m144::m144::m144:

báo tăng rank mà ko thấy tăng gì hết ta ?

GOOD NEWS: We have increased the rates by $0.15 from 3:00pm to 7:00pm (Server Time). This increase is ONLY in effect TODAY.

là 2h am - 6h am của mình đó bác - chưa tới h sao tăng :binhsua146:

View attachment 19863
Lấy lại những gì thứ 4 nó đả trừ :) mai mà mất hết $ hôm nay hey tao thề mua vé qua lật công ty lun :m144::m144::m144:

đặt cho e vé với mai e với bác wa san bằng công ty nó luôn :binhsua168:

gòi gòi e bít lỗi bãy mìn là gì gòi hichic
trong quá trình đánh nó quang dại 1 code nào đó chỉ có 8s đánh ko kịp là chết :binhsua53:

Last edited by a moderator:
đặt cho e vé với mai e với bác wa san bằng công ty nó luôn :binhsua168:

gòi gòi e bít lỗi bãy mìn là gì gòi hichic
trong quá trình đánh nó quang dại 1 code nào đó chỉ có 8s đánh ko kịp là chết :binhsua53:
cái dụ nó quăng đại code này, mình có zính mấy lần rồi

Tình hình captcha hiện nay sao mà hẩm hiu quá đê, hồi đó có mua hai acc mega và pix vừa kiếm tiền vừa học gõ chữ :D, gõ được khoảng hơn chục đô chán chuyển sang hướng khác, cũng mai mà mình dừng đúng lúc nên giờ mới có cái nghề khác kiếm ăn ;)). Mấy đứa bạn mình cũng bảo captcha hiện nay không thanh toán, sẵn đó mình kéo nó đi theo mình luôn:binhsua146:.

Last edited by a moderator:
Tình hình captcha hiện nay sao mà hẩm hiu quá đê, hồi đó có mua hai acc mega và pix vừa kiếm tiền vừa học gõ chữ :D, gõ được khoảng hơn chục đô chán chuyển sang hướng khác, cũng mai mà mình dừng đúng lúc nên giờ mới có cái nghề khác kiếm ăn ;)). Mấy đứa bạn mình cũng bảo captcha hiện nay không thanh toán, sẵn đó mình kéo nó đi theo mình luôn:binhsua146:.
bac lam chii dan e di lam voi bac oi:binhsua168:

:D Bạn đi học thêm lớp design web thì hợp tác làm ăn ;)).

hix em đánh 3 ních mỏi cả tay có speed 15 huhu :binhsua155:

load nhanh quá em đánh mỏi cả tay mà 3nik vẫn thi thoảng ko kịp đành chơi 2nik speed 12 vậy.:binhsua157:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom