[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
phải có dự án nào rule giống mega là chuyển liền. ko thể bỏ đc vì mega rule khá dễ chịu: ko phân biệt hoa thường, code khá ngắn, vvv......, tui speed khá chậm nên qua dự án khác thì hơi mệt đây

phải có dự án nào rule giống mega là chuyển liền. ko thể bỏ đc vì mega rule khá dễ chịu: ko phân biệt hoa thường, code khá ngắn, vvv......, tui speed khá chậm nên qua dự án khác thì hơi mệt đây
-chơi với lửa ..
-thì xác nhận là sẽ nóng
-.. chơi với MG còn hơn là ngồi trên lửa =)) =))

Ơ

MG vẫn chấp nhận không phân biệt chữ hoa chữ thường à

Mình vẫn gõ chữ Hoa chữ thường. Vậy thì nhàn rồi :D

Ơ

MG vẫn chấp nhận không phân biệt chữ hoa chữ thường à

Mình vẫn gõ chữ Hoa chữ thường. Vậy thì nhàn rồi :D

Gõ không phân biết hoa thường tỉ lệ sai nhiều hơn đấy! Bạn cứ thử đi rồi sẽ biết.

khung giờ thay đổi, tăng 1 h, haizz ... chán tập 2, gõ đủ min pay tuần này rồi nghỉ!
Đồng ý với bạn này. đủ min pay tất cả các ids rùi chia tay thằng mega. trừ tiền vô tội vạ. tăng rate làm hì hục...kết quả trừ tiền lại @@
BÁ ĐẠO

Em là em bức xúc vụ tiền bạc quá,vừa sent mail chửi tới tấp vào mặt thằng Mega,không biết nó có Ban acc em không nữa...:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Tình hình là trừ $ vô tội vạ, 1 acc mất >0.5$, nản với mega, tăng rate thì không cộng ref, giảm rate còn trừ $ không rõ lý do, hazzz.

- - - Updated - - -

Gõ không phân biết hoa thường tỉ lệ sai nhiều hơn đấy! Bạn cứ thử đi rồi sẽ biết.

sai mà nhanh, mega lâu nay vẫn gõ không phân biệt hoa thường mà, mình làm tỷ lệ luôn >95, đó là do gõ code dài và bị sai thôi

bó tay mg kiểu gì mà trừ tiền vô tội vạ vậy k bit: sáng làm được hơn 2,5$ jo còn 2,1 .coi như hnj làm ko công rui..hezzz:binhsua168:

bó tay mg kiểu gì mà trừ tiền vô tội vạ vậy k bit: sáng làm được hơn 2,5$ jo còn 2,1 .coi như hnj làm ko công rui..hezzz:binhsua168:

chuẩn ko cần chỉnh. sáng gõ $2.4 giờ mở ra $1.9 @@ cày đủ min pay rùi bye thằng này. BÁ ĐẠO QÁ @@

Hình như nó mới đổi lại Server thì phải , load chậm ,lêch 11h so với VN, có khi nào nó Backup lại database cũ hem ta, như vậy thì có mà ăn cám ,:binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week