[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

chán quá - vì buồn ngủ mà thỉnh thoảng phải nghỉ nên oánh tạm thế này - 6h chiến tiếp vậy
bác này cho hỏi bí quyết làm sao mà load nhanh vậy! tui 5 acc mà speed cs 18 là sao?

bác này cho hỏi bí quyết làm sao mà load nhanh vậy! tui 5 acc mà speed cs 18 là sao?
tui cung the ne. soft XD, vnpt, ma 5acc cung sp dao dong tu 18-20 chu may.
gio thi no di dao ca 5 acc do roi. bo tay.
tuan sau moi xin unban duoc. chu tuan nay xin chac no cha cho

tuần này đói ròi :)) không 1 acc nào đủ min pay, 2 ngày mất điện bão, 1 ngày mất mạng, hôm qua vói hôm nay load nhanh như rùa bò =)) không đói mới lạ hi

- - - Updated - - -

xem lại cách gõ của bạn, gõ 1 khoảng thời gian là nhanh đấy mà

Nghe tình hinh bão hôm nay bảo trì xong tuyến cap quang k biết có khá hơn tí nào k, chứ hình hình này nghi nghỉ cạp quá :binhsua04::binhsua04:

đêm qua load nhanh rồi các bác àh, chiến thôi, nguyên tuần này ko làm dc gì rồi

Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs
2 acc dính kick-out từ hum qua đến giờ vẫn chưa hết. chắc bị ban luôn rồi quá :-ss

tuần này đói ròi :)) không 1 acc nào đủ min pay, 2 ngày mất điện bão, 1 ngày mất mạng, hôm qua vói hôm nay load nhanh như rùa bò =)) không đói mới lạ hi

- - - Updated - - -

xem lại cách gõ của bạn, gõ 1 khoảng thời gian là nhanh đấy mà
do mạng thôi bạn! chứ mọi hôm load nhanh speed của mình cũng đạt 30 đó thôi

các bác biết cách nói làm sao cho thằng supporst nó trả tiền ref không? chứ trên thông tin kêu pay rồi mà kiểm tra lr thì không có hỏi tức không chịu được 21$ chứ ít gi? các bác giúp em cái

các bác biết cách nói làm sao cho thằng supporst nó trả tiền ref không? chứ trên thông tin kêu pay rồi mà kiểm tra lr thì không có hỏi tức không chịu được 21$ chứ ít gi? các bác giúp em cái
bác chụp cho nó cái hình ảnh trong phần lịch sử của MEGA và lịch sử của LR rồi gửi cho nó xem có được không?

Chắc xù gòi bác ,, :binhsua38:

Vãi mấy bác ở trên kia

1 tiếng mà các bác xúc được 1500 captcha. Vãi đạn luôn

Gõ xong các bác có mỏi tay không. có mờ mắt không. Vãi các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member