[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
MEGA giờ ko unbanned nữa roài. thư nó gửi đây mọi người gõ cẩn thận nhé
Dear User,
we have received your request regarding your account been banned.
Due to the very high number of users requesting to be unbanned, unfortunately at this point we are not opening once banned accounts per request, only based on your work, which we will verify within the next days.
Our apologies for this inconvenience, this ticket will be marked as solved.
TyperSupport

MEGA giờ ko unbanned nữa roài. thư nó gửi đây mọi người gõ cẩn thận nhé
Dear User,
we have received your request regarding your account been banned.
Due to the very high number of users requesting to be unbanned, unfortunately at this point we are not opening once banned accounts per request, only based on your work, which we will verify within the next days.
Our apologies for this inconvenience, this ticket will be marked as solved.
TyperSupport
tưởng gì... cái này mình nhận đc vài chục cái.. unban vẫn unban nhé =)) =))

mấy lần trước mình gửi thì ko có cái này
Em gõ 3 ních từ lúc lập đến giờ chưa bị ban lần nảo muốn được cảm giác ban:binhsua79:

làm khoảng 2 ngày là quen thôi mà! thời gian các bác chơi và ngủ nghỉ thỏa mái
5h-7h ăn sáng uống cà fe
9-12h ngủ là được 3h ngủ nha
5h-9h ăn tối đi chơi với em iu
9h đến 1h ngủ thêm được 4h nữa!
là mỗi ngày các bác ngủ được 7h. ăn chơi thỏa mái không phải là làm ra tiền mà không tiêu!
hợp lý lắm các bác!
hiện giờ tui áp dụng được hơn 2 tháng rùi!
thấy hay thì thanks phát

ngủ 21h - 1h sáng gòi thức à cái này e thua gòi bác ơi tới 1h e ko thức nổi gòi đêm mà đã ngủ thì phải tới 4 5h sáng hichic còn 21h thì e ko bao giờ có thể ngủ dc đâu :binhsua87:

Em gõ 3 ních từ lúc lập đến giờ chưa bị ban lần nảo muốn được cảm giác ban:binhsua79:

ko bị ban lần nào thì bác là thánh đấy, chắc bác ko tham gia lúc mega nó ban xàm gòi , quánh vài code đã ban dù ko sai - ai tham gia mega từ đầu cũng sẽ bít chuyện này

Last edited by a moderator:
Các Pro cho em hỏi

- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi mega mình gõ thì gõ chữ in nghiêng còn chữ kia gõ linh tĩnh cũng được à hic em gõ 1000 mã sai 100 hu bác nào pro chỉ e với:binhsua76:

- - - Updated -

Các bác cho em hỏi em đang gõ độc lập giờ em muốn chuyển sang gõ để ref nhưng không biêt thế nào các bác chỉ em có nên chuyển sang gõ ref tất cả chung 1Lr 1 địa chỉ IP thì có sao không em đang thắc mắc bác nào biết bảo em với:binhsua85:

Last edited by a moderator:
- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi mega mình gõ thì gõ chữ in nghiêng còn chữ kia gõ linh tĩnh cũng được à hic em gõ 1000 mã sai 100 hu bác nào pro chỉ e với:binhsua76:

- - - Updated -

Các bác cho em hỏi em đang gõ độc lập giờ em muốn chuyển sang gõ để ref nhưng không biêt thế nào các bác chỉ em có nên chuyển sang gõ ref tất cả chung 1Lr 1 địa chỉ IP thì có sao không em đang thắc mắc bác nào biết bảo em với:binhsua85:
bữa ni mega co cho ref nưa đâu.

các bác chăm chỉ quá nhỉ. Mega moi mail cho tui nói là tuần này pay ref :binhsua01:, các bác yên tâm nhé.

làm khoảng 2 ngày là quen thôi mà! thời gian các bác chơi và ngủ nghỉ thỏa mái
5h-7h ăn sáng uống cà fe
9-12h ngủ là được 3h ngủ nha
5h-9h ăn tối đi chơi với em iu
9h đến 1h ngủ thêm được 4h nữa!
là mỗi ngày các bác ngủ được 7h. ăn chơi thỏa mái không phải là làm ra tiền mà không tiêu!
hợp lý lắm các bác!
hiện giờ tui áp dụng được hơn 2 tháng rùi!
thấy hay thì thanks phát
Hiện tại cậu bao nhiêu KG?

Ref

Ai biết 2 thông số trong ảnh có ý nghĩa gì không??

Attachments

14.5 KB · Views: 51
Giờ này bị kick liên tục. Hôm nay bị rule 2 lần rồi, không biết có sao không đây!

Giờ này bị kick liên tục. Hôm nay bị rule 2 lần rồi, không biết có sao không đây!

tui đang bị đây load chậm mà bị kick out - tạm dừng chìu làm thôi ko thì nó ban mắc công unban lắm :binhsua87:

4 acc speed 20 - Cho mình hỏi cách đồi pass với số LR trong megatyper với
Hình như không đổi được đâu bác à chăc liên he supost thôi:binhsua53:

-log 5ID như mình...
-lúc full speed... sẽ có cảm giác bị ban ngay=)) =))

- - - Updated - - -

các bác chăm chỉ quá nhỉ. Mega moi mail cho tui nói là tuần này pay ref :binhsua01:, các bác yên tâm nhé.
-Mega cũng gửi mail cho mình nữa nè
-Trong mail mega bảo tuần này PAY ref cho mình bạn thôi...
-Còn ae 4rum.. cứ hóng :binhsua52:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week