[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.816
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
:m003: lười sửa à - copy vậy - mega có chút chỉnh sửa ở phần ref à - anh em dễ theo dõi nhé
Thứ 1 : Mega bắt đầu đưa ra lý do banned : ai không đánh 2 chữ banned vinh~ viễn - nên việc oánh 1 chữ trên mega yêu cầu anh em ngừng chiến lại nhé :m066:

Thứ 2 : Mega đã chỉnh sửa lại hệ thống từ giữa tháng 7 - giao diện khác - update thông tin pay - đã pay ổn định
Thứ 3 : Lịch pay : Thứ 2 riset và thứ 3 pay hết cho các ID riêng LR , thứ 4 về hết các ID chung LR !
Thứ 4 : Vẫn đề lag $ : tôi yêu cầu những ai mới nhảy sang mega không phải lo về vấn đề này - mega đã từng thông báo là vấn đề mất $ trong TK của bạn không hề lo mà do hệ thống của tôi lỗi nhưng chúng tôi vẫn pay đều dựa vào code bạn làm được cho tôi : nên không ai đc thắc mắc nhé
Thứ 5 : ^^ cái này mới hay nè : vấn đề load - sau 1 ngồi oánh để ý rằng
Thứ 3-4-5-6 load nhanh ổn định trên mọi soft " XD + Tuvip + vina " đều ok
Thứ 7-CN-2 : do mega lag trong việc load code vì lý do chắc là nó đi nộp code cho người mua nên không có code làm việc cho anh em : để cải thiện tôi khuyên mọi người dùng soft Vina -đã test thử load đc đấy ( chỉ mang tính chất tham khảo khi vào những ngày lad code - chứ vẫn dùng soft XD là chủ yếu "
Thứ 8 : Tuần vừa rồi - không hiểu tại sao nó cứ trừ hao đi à :(( 2 tuần bị dính rồi
Thứ 9 : Nhân dịp lễ hội halloween sắp tới mega tăng rate ~0,2$ trong vòng 1 tuần a e tranh thủ nhé !

PS: Đề nghị các men của mega, comment trong topic Update phải bám sát chủ đề topic, không nói những vấn đề ko liên quan, hoặc comment dạng spam!
Mem nào cố tình phạm luật sẽ bị nhắc nhở, xóa comment ( trường hợp nhẹ). Và baned id từ 3-7 ngày hoặc forever nếu vi phạm nặng!

Cuối cùng, nhà mới, số 13 chúc cho anh em solo mỗi tuần kiếm 130$ và những anh em chủ group mỗi tuần kiếm 1300$ nhé :m021:

Last edited by a moderator:
- Chủ cũ đâu rồi :binhsua10:

cám ơn bác ctrung111 đã chia sẻ

Bác nào có kinh nghiệm gõ captra bên mega thì chỉ em với em cám ơn các bác nhiều nó đang tăng hix muốn kiếm tí tiền hic Bác nào pro chỉ giúp em gõ ntn cho nhanh :binhsua04:

Bác nào có kinh nghiệm gõ captra bên mega thì chỉ em với em cám ơn các bác nhiều nó đang tăng hix muốn kiếm tí tiền hic Bác nào pro chỉ giúp em gõ ntn cho nhanh :binhsua04:
muốn gõ nhanh thì phải luyện thôi.chẳng có cách nào cả

muốn gõ nhanh thì phải luyện thôi.chẳng có cách nào cả
Hic em luyện mãi mà chẳng lên hic em thấy bảo gõ cái này có mẹo mà bác 1 tiếng em chỉ được tầm 1k hic:binhsua08:

Haizz làm nhiều quá là hại đó :( tui trung bình 1 tuần đều đều 12.5$ là ok rồi :) thấy khỏe mỗi ngày 1-3k code là xong nv

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week