[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Câu trả lời cho những câu hỏi này m đã trả lời cho nhiều b.

- Để tạo nhiều id mega cùng 1 LR b tải Soft ST Free về rồi tạo hàng loạt tài khoản mega. b chỉ cần điền thông tin tên, username, password, LR 1 lần duy nhất. Rồi tạo id . tất cả những id đó sẽ cùng 1 LR

- Mega ghi là min pay $3. Nhưng nó đểu lắm, $3 nó k pay đâu, phải lớn hơn $3.5 nó mới pay, thỉnh thoảng $3.1, $3.2 nó cũng pay.

Link Soft ST: http://mmo4me.com/showthread.php?72...tchatypers-Megatypers-Pix-Qlink-Top-Dau-speed

Thông tin hữu ích click nút Thanks nhé :binhsua31:

nói như bạn ấy thì Mega đặt min pay 3$ làm gì ? cứ 3$ là pay, = 3$ cũng pay, Khi trước nge nói 2.x gần 3$ vẫn pay bt nhé. Còn bây giờ thì mình k biết.

nói như bạn ấy thì Mega đặt min pay 3$ làm gì ? cứ 3$ là pay, = 3$ cũng pay, Khi trước nge nói 2.x gần 3$ vẫn pay bt nhé. Còn bây giờ thì mình k biết.

Tại bây giờ Mega nó ăn bớt ăn xén của chúng ta đó!

còn mấy acc 2$ mà ngại gõ quá

theo như mình được biết và suy đoán, thì nó sẽ cập nhật mọi thứ vào 11h sáng thứ 2. Và sau 11h gõ thì sẽ tính cho tuần kế, Nếu k đủ 3min => tuần kế nhé bạn

- - - Updated - - -

Tại bây giờ Mega nó ăn bớt ăn xén của chúng ta đó!

Lúc trước ... mình cũng bị roll back 1 ngày, mỗi acc trừ 0.5. Nhưng lúc paid, nó trả đủ, có 1 2 acc nó + vào blance trước khi paid 1 2 ngày.
Theo mình , thì MG chưa ăn đồng nào của mình.Nó chỉ giữ giùm thôi :m131:

- - - Updated - - -

đang dùng soft ST thấy cũng ổn, tiền trên soft đúng với trên web mờ

lâu lâu bị lag soft nưa đấy bạn, Soft ST thì mình chưa thấy, trên 1 số soft khác đã thấy hiện tượng tiền sai vs trên web, Có bữa gõ lên 3.5 vào web nhìn còn có 3.3 :binhsua04:

- - - Updated - - -

Tiền tuần trước do LR bảo trì nên mega chưa pay, có ai được pay chưa nhỉ, hay là đợi ngày mai nó pay 1 thể luôn @@

Nếu có pay ... thì cũng pay = PP thôi bạn, Chắc MG nó cộng dồng 2 tuần pay 1 thể ( LR )

Lúc trước ... mình cũng bị roll back 1 ngày, mỗi acc trừ 0.5. Nhưng lúc paid, nó trả đủ, có 1 2 acc nó + vào blance trước khi paid 1 2 ngày.

Mình bị nhiều lần rồi, nó có trả lại mình xu nào đâu!

mega dao nay nhieu van de qua, chang biet duong nao ma lan.
thoi thi cu trong cho vao su cong bang cua no thoi.

Vâng, chờ xem một thời gian nữa. Nếu tình trạng này cứ tái đi , tái lại thì chắc phải chia tay với anh Mega quá!

Thông báo: hiện tại server Megatyper đang kichout liên tục dù gõ trên Web, ai làm việc nên thận trọng

Vâng, chờ xem một thời gian nữa. Nếu tình trạng này cứ tái đi , tái lại thì chắc phải chia tay với anh Mega quá!

bn nghĩ bay h làm gì ngon nèk, giờ viec nào cũng có rắc rối hết đó... dy xung quanh mmo mà xem dy...:binhsua48:

Liberty Reserve is now online. We will start sending out payments today

mega bắt đầu có tiền về nhé
8/27/2012 18:30 108190744 U2558250 (Protypers) + $16.52 $0.17 $18.13 View

nhưng nó chỉ trả của tuần trước..còn tuần này chưa thấy đâu

đã có tiền tuần trước, cói ai được pay tuan này chưa@

08/27/2012 20:59 108207650
U2558250 (Protypers) + $20.27 $0.21 $20.27

tuần nầy được pay chưa, sao mình vẩn chưa nhận được nhỉ??? có ai cùng cảnh ngộ không?

tuần nầy được pay chưa, sao mình vẩn chưa nhận được nhỉ??? có ai cùng cảnh ngộ không?
mega đang pay, 7acc chưa nhận được
The payment for US$3.9705 of 20/8/2012 12:00:00 AM - 25/8/2012 11:59:59 PM period is being processed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week