[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
có bữa bị cả chục lần ko ban
có bữa mới bị 1 lần là ban

Nó ban chắc cũng phải có nguyên tắc nào đó. Chỉ tại mình không biết đó thôi.
Thôi thì cứ nhắm mắt đưa chân, tới đâu hay tới đó. Ai sao, ta vậy (A MEN)

Last edited by a moderator:
tuần này ko làm ăn gì được cả,
acc bị band gần hết.
tiền chưa về lr.

:binhsua53: Đói nghiêm trọng rùi.

ngoài capcha, có cách kiếm tiền nào khác mà dễ ko? các bạn bày mình với.
Trên 4rum thì nhiều mà mình ko biết chọn cái nào cả.
click quảng cáo thì chờ tiền lâu quá.

acc bị band gần hết.
tiền chưa về lr.

Cách kiếm tiền nhanh và nhiều chỉ có captcha. Nếu site này bị sự cố thì mình tạm thời chuyển qua cap site khac.

acc bị band gần hết.
tiền chưa về lr.

Đại ca này đánh thế nào mà bị banned gần hết acc dạ man rứa :-O, xài soft nào thế cậu

mọi người cho ý kiến sáng cn này có nên cạp ko nhỉ, ko biết có bị trừ tiền như tuần trước ko!

mọi người cho ý kiến sáng cn này có nên cạp ko nhỉ, ko biết có bị trừ tiền như tuần trước ko!

nói thật là trước h mình chưa bị mega trừ tiền lần nào ,mấy tháng trước làm đều về đều đặn,tuần này làm lại ko biết $ thế nào nữa ^^

chiến mạnh lên anh em, sợ gì chứ, trước giờ mega đã xù đòng nào đâu! (trừ tuần trước bị 3$......hê heeeeee)

- - - Updated - - -

hix rùi bác sẽ dình thôi được 2.9$ rùi còn bị ban lúc đấy chỉ muốn đập cái máy tính đi @@:binhsua49:

trước đây thỉnh thoảng củng dính nhưng xin unban ok hết ( khoảng vài chục acc) khoảng 2 tháng gần đây k bi ban nữa( cạp cũng ẫu lắm, có khi <90%).

Dỗi mega gần tuần k thèm làm:m106:, LR thì bảo trì:m147:

Dỗi mega gần tuần k thèm làm:m106:, LR thì bảo trì:m147:

giống mình quá ta - 1 tuần chắc cạp tí nào - chán quá - bắt đầu làm thật sự từ ngày mai thôi :m020: không thì chết đói

Gõ đc 500 cái thì rule mất 2 id, là sao là sao:m040:

giống mình quá ta - 1 tuần chắc cạp tí nào - chán quá - bắt đầu làm thật sự từ ngày mai thôi :m020: không thì chết đói
Tuần này đói kém quá:m147:, đã nghèo còn mắc cái eo:m133::m191:

- - - Updated - - -

chắc bị mega cho zô danh sách cần tiệt chủng,chắc bạn gõ sai nhiều quá đó
Êu, k cheat nhé, phân biệt hoa thường... tỷ lệ sai tb khoảng 96% từ trc đến nay, T.T

Gõ đc 500 cái thì rule mất 2 id, là sao là sao:m040:
quan trọng là gõ đủ 2hinh, tỉ lệ đúng sai tui gõ có khi <90% vẫn ok, giờ mega dể tính hơn hồi trước nhiều. Gõ ầm bà lằng, xong nó trừ bớt code sai thôi...

quan trọng là gõ đủ 2hinh, tỉ lệ đúng sai tui gõ có khi <90% vẫn ok, giờ mega dể tính hơn hồi trước nhiều. Gõ ầm bà lằng, xong nó trừ bớt code sai thôi...
Thì vẫn gõ đủ 2 hình mà, đâu có cheat đâu, chắc tại mạng nhà mình :m006:

[nản] :Trên soft Vina ghi là đc 3,086$ thế mà vào web kiểm tra đc 2,78$ là như thế nào . các bác giả thich hộ em cái :(

[nản] :Trên soft Vina ghi là đc 3,086$ thế mà vào web kiểm tra đc 2,78$ là như thế nào . các bác giả thich hộ em cái :(
là chyện thường naygf ở huyện bạn ah, có thể mega trừ code sai đấy. mình acc nào củng bị

- - - Updated - - -

buồn ngủ quá bà con ơi.:binhsua95:

Mặc dù dỗi em mega cả tuần nhưng vẫn k bỏ em ý đc, đành log mấy id bị ăn tiền gõ đủ min pay, thế mà em ý lại lừa tình mình phát nữa, check web 3.2$ quay đi quay lại log in lại web còn có 2,9$. Lại cặm cụi gõ đủ min pay thì em ý tăng $ nhưng k tăng code:m041: lỗi hệ thống chăng?

Mặc dù dỗi em mega cả tuần nhưng vẫn k bỏ em ý đc, đành log mấy id bị ăn tiền gõ đủ min pay, thế mà em ý lại lừa tình mình phát nữa, check web 3.2$ quay đi quay lại log in lại web còn có 2,9$. Lại cặm cụi gõ đủ min pay thì em ý tăng $ nhưng k tăng code:m041: lỗi hệ thống chăng?

việc hiển thị của mega luôn có vấn đề maz, nó ko chính xác đâu
nhưng nó vẫn tính và pay đủ cho mình dù hiển thị sai
ko bik bạn thế nào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member