Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

ĐM tuần trước chưa trả, tuần này Reset. tính làm j đây ko biết!
mình chưa kiểm tra tài khoản nhưng nó về rồi bạn xem mục SHOW bên cạnh đó nó có ghi thời gian thanh toán mà

uh mình cũng vậy oải ghê mới bị vấn đề reg acc xong giờ đến cái này . Bây giờ nó mà sập là cạp đất luôn

khiếp quá ms chậm mấy hôm các ông đã loạn hết cả lên. rs tuần này k đồng nghĩa vs sẽ pay tuần trc. hiện đã thanh toán trong history tiền vẫn chưa về thì muộn nhất sang tuần về
bình tĩnh mà chờ đến hết tuần, hết tuần chưa về thì lo cũng chưa muộn, sang tuần vẫn chưa về thì xác định sập sau.

khiếp quá ms chậm mấy hôm các ông đã loạn hết cả lên. rs tuần này k đồng nghĩa vs sẽ pay tuần trc. hiện đã thanh toán trong history tiền vẫn chưa về thì muộn nhất sang tuần về
bình tĩnh mà chờ đến hết tuần, hết tuần chưa về thì lo cũng chưa muộn, sang tuần vẫn chưa về thì xác định sập sau.
thứ 2 tuần trước Reset, giờ thứ 5 chưa pay, rồi reset tiếp. 10 ngày rồi ko lo à. ^^

thứ 2 tuần trước Reset, giờ thứ 5 chưa pay, rồi reset tiếp. 10 ngày rồi ko lo à. ^^
chưa, vì kb c làm bn lâu r nhg t từng dính 2 tuần ms đc pay r, nhẹ nhàng là 14 ngày, h mới 10 ngày đã lo lgi cho mệt :)

The amount of 50 USD has been deposited to your account. Accounts: U4750283->U. Memo: API Payment. Marketing fee.. Date: 03:54 29.03.18. Batch: 209753770.

mấy bác ơi kiểm tra xem $ của tuần này hay tuần trước vậy. của mình sao nó trả của tuần này, còn tuần trước ko thấy.

uhm mới kiểm tra lại, tuần 96.1 với 96.9 nên bị nhầm. hi cảm ơn các bạn.
1 tuan lam duoc 96$ ha bac ghe qua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week