Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Những Gmail bị chậm để một thời gian có thể dùng lại được không bác, mấy cái gmail đó mình vẫn send mail với youtube mỗi ngày mà vẫn vậy đăng nhập vào toàn captcha ẩn
Có nhanh lại nhưng đa phần cùng lắm đc vài trăm code là lại chậm . Hiếm hoi có cái đc vài k . Còn đâu có khi đc vài chục code là chậm lại r

Những Gmail bị chậm để một thời gian có thể dùng lại được không bác, mấy cái gmail đó mình vẫn send mail với youtube mỗi ngày mà vẫn vậy đăng nhập vào toàn captcha ẩn
Mình có cái Gmail lúc trước bị chậm, 2 tháng sau log lại làm ok được tầm 200 code lại chậm như cũ.

Hack speed ^^

mẹ hnay ăn ban 2 acc mất bố 7$ lỗi bobby traps. đau lòng quá man !
khéo tôi dứt áo ra đi, mega làm ăn chán quá =)))

càng ngày càng khó kiếm ăn trên cái đất mmo này

mịa mega ngáo vc. làm thì bị treo acc mấy lần. rùi ăn phát ban , lý do là release . xong acc đủ 3$ thì check lại bị - 1.3$ , eo hiểu nổi

Tuần này mình may mắn chưa bị sao cả! Rút kinh nghiệm khi nào mạng không ổn định, load chậm, nhiều chữ thì chơi mấy acc mới ít tiền thôi.

Có ai tuần vừa rồi được pay chưa sao chậm thế nhỉ

đk nhiều acc cùng IP có bị band ko mấy bác?

đk nhiều acc cùng IP có bị band ko mấy bác?
ks miễn đừng ref cho nhau

Tuần trước chưa thay pay về mà giờ nó hiện "No payment in process!" là sao vậy bác , thấy nguy hiểm quá
là gạo đang và sắp về =)) đang trong thời gian nó reset nên có thông báo đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week