Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mấy bác ơi recaptcha của mega gõ sao cho nhanh zậy em làm trên soft sao mà em làm chậm quá click cả tiếng mới được có hơn 120 code thôi
dùng gmail mới đi bạn. làm nhiều google nó sẽ cho gmail đó là spam. Nếu ít capt chữ thì tầm 1k-1k3/h

dùng gmail mới đi bạn. làm nhiều google nó sẽ cho gmail đó là spam. Nếu ít capt chữ thì tầm 1k-1k3/h
em gõ recaptcha chừng 200 đến 300 code 1giờ ít quá. capt chữ thì em gõ 1k3 đêé 1k5 code mà k biết có cách nào mega nó chỉ hiện capt chữ k bác

em gõ recaptcha chừng 200 đến 300 code 1giờ ít quá. capt chữ thì em gõ 1k3 đêé 1k5 code mà k biết có cách nào mega nó chỉ hiện capt chữ k bác
Gõ trên web nó.

Gõ trên web nó.
hic gõ trên web nó chậm quá soft mà gõ được capt chữ thì hay quá em quen gõ capt chữ rồi capt hình click lâu quá

hic gõ trên web nó chậm quá soft mà gõ được capt chữ thì hay quá em quen gõ capt chữ rồi capt hình click lâu quá
recaptcha thì dùng chuột chứ gõ vị trí đến bao giờ!
Mà capt chữ gõ vậy là cũng nhanh đấy! cứ nhiều capt chữ là mình nghỉ ^^

muốn cap chữ thì gõ web, mà web thì ra cũng hơi chậm, mua bost thì nó nhanh dc 15'

còn trang nào làm recaptcha trên web ko giới thiệu cho mình với

Ai có acc mega ko sài ko cho mình xin 1 acc để làm với cảm ơn

Mua boost thôi. Canh lúc giá 0.02$ thì mua. Mình cũng toàn gõ capt chữ chứ ngán cái khoản mail làm recaptcha lắm. Load ổn thì cũng tầm 1k code/giờ.

Mua boost thôi. Canh lúc giá 0.02$ thì mua. Mình cũng toàn gõ capt chữ chứ ngán cái khoản mail làm recaptcha lắm. Load ổn thì cũng tầm 1k code/giờ.
cung lam tren soft lun ha lam tren web zay bac

cung lam tren soft lun ha lam tren web zay bac
Làm trên web. Chứ làm trên soft nó ưu tiên recaptcha, với cả ko mua boost được.

megatyper tuần này có ai được thanh toán chưa vậy, mình thấy reset tài khoản rồi mà trong pm vẫn chưa có $

2,988 bị banner! Quá đau! :)
bị ban thì số tiền tối thiêu bao nhiêu mới được thanh toán vậy bác, với có kèm theo điêu kiện j ko? còn hơn 5$ trong acc mà bị ban rồi :confused:

bị ban thì số tiền tối thiêu bao nhiêu mới được thanh toán vậy bác, với có kèm theo điêu kiện j ko? còn hơn 5$ trong acc mà bị ban rồi :confused:
Có người thì bảo Min là 3$ dù reset hay chưa thì vẫn thanh toán, nhưng có người bảo 3$ mà reset rồi mới ban thì mới đc thanh toán! Đợi sáng thứ 3 tuần sau xem nó có reset cho ko

megatyper tuần này có ai được thanh toán chưa vậy, mình thấy reset tài khoản rồi mà trong pm vẫn chưa có $
reset r cũng phải 3-7 ngày ms về b nhé, mega k pay instant

ban phải đc reset r nó mới pay cái chỗ reset, còn k nó k pay đâu cậu. còn nếu ban chưa reset mà hơn 3$ r nó cũng k reset

reset r cũng phải 3-7 ngày ms về b nhé, mega k pay instant

ban phải đc reset r nó mới pay cái chỗ reset, còn k nó k pay đâu cậu. còn nếu ban chưa reset mà hơn 3$ r nó cũng k reset
Vậy khó quá ! công sức ngồi click trước ngày pay nó ban cái là xong luôn ! :(

Vậy khó quá ! công sức ngồi click trước ngày pay nó ban cái là xong luôn ! :(
rate nó cao vs load nhanh nên cũng có mặt k tốt. nó mà k có vụ ban acc thì chắc mọi ng đổ hết sang mega làm. cơ bản thì nó cũng k phải kiểu ban vô lý đâu, đa số là do mình làm sai gì thôi.
ngày trc thì đủ min 3$ mà bị ban nó vẫn reset và thanh toán cho nhg t đọc ở đâu từ tầm 1,2 năm nay rule đổi là k thanh toán r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week