• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mega

dạo này đánh captcha khó kiếm ăn quá >"<
qlink thì đánh tí là cấm 10p 2-3 lần là bay luôn ==!
còn mega load thất thường nhiều khi đứng luôn mà out ra cái là bị ban @@
chết đói nhăng răng...

chac doi vi thang mega. sang ma load nhu rua bo.tinh trang rat chi la tinh hinh.

:binhsua164::binhsua164: Vừa ham hố qua mega mà bị ban mất rồi. :(. Được 0.3$ thôi bỏ vậy.

các bác cho em hỏi nhờ tí, log vào mà nó cứ báo thế này thì có phải bị ban rùi ko các bác nhỉ

- - - Updated - - -

ồ mà em ko biết up ảnh, làm kỉu gì ấy nhỉ, chả nhìn thấy gì

bọn bị ban nick chắc là bon hay hack LR Megatypers rồi. Nhất là thằng viết ra SOFT ST.

sao có người nói ai đang sài bubu megatyper v2 thì chuyển wa v1 vì lý do bảo mật là thế nào nhỉ?
v2 có vấn đề j ko mọi ngươi?

Bác nào đã pay mega này cho em hỏi với, nếu mega đủ 3$ thì chỉ cần đợi tới thứ 3 hàng tuần để mega nó duyệt là tiền về thôi hả????????????????????????????????

Bác nào đã pay mega này cho em hỏi với, nếu mega đủ 3$ thì chỉ cần đợi tới thứ 3 hàng tuần để mega nó duyệt là tiền về thôi hả????????????????????????????????
chính xác rồi bạn , nếu tuần này chưa paid thì đợi thứ 3 tuần sau nhé :binhsua119:

:binhsua17: mọi người cho hỏi, về cái id mega, có cần chính xác là id đó đúng mail co that ko, hay mail lung tung, thấy cũng đâu xác nhận gì khi đăng kí đâu nhỉ !!

:binhsua17: mọi người cho hỏi, về cái id mega, có cần chính xác là id đó đúng mail co that ko, hay mail lung tung, thấy cũng đâu xác nhận gì khi đăng kí đâu nhỉ !!

ko cần cứ dùng mail ảo là dc cái này ko quan trọng
cái quan trọng là giờ ko thể reg chung 1lr nữa hichic

đủ min 3$ trước 11h thứ 2 hàng tuần thì dc pay vào thứ 3
còn sau 11h thì được đời vào tuần kế típ

Mega không cho Reg chung LR nữa hả mọi người !

mega reset $ chưa mọi người , 11h rs là sáng hay tối hay h trong mega vậy @@ 15 acc 2.7$ ko bik kịp rs ko

11h sáng thứ 2 rs - và nó đã pay gòi còn đâu tuần này pay sớm thật
giờ lót dép hóng ref :binhsua57::binhsua57:

Vậy có cách nào Reg không bác ^^ Hic... Vậy là mỗi acc 1 LR ak !

hiện tại ko có cách nào để reg chung lr cả

các bác cho em hỏi nhờ tí, log vào mà nó cứ báo thế này thì có phải bị ban rùi ko các bác nhỉ
View attachment 24416

- - - Updated - - -

ồ mà em ko biết up ảnh, làm kỉu gì ấy nhỉ, chả nhìn thấy gì

Theo mình biết lỗi này là do các ID của bạn chưa được add vào panel soft Asian ak :D

sao có người nói ai đang sài bubu megatyper v2 thì chuyển wa v1 vì lý do bảo mật là thế nào nhỉ?
v2 có vấn đề j ko mọi ngươi?

Mình cũng nghe nói vậy, tuy nhiên BUBU v1 không kết nối hay sử dụng được nhé. Hiện giờ mình vẫn xài BUBU v2 khá ổn :D

Các bác ơi. Em reg xong protypers vs LR rồi. Nhưng đến phần thêm tài khoản LR vào protypers nó k thể add đc ID của LR. Các bác có thể giúp em được không ạ? Em đội ơn các bác nhiều

Các bác ơi. Em reg xong protypers vs LR rồi. Nhưng đến phần thêm tài khoản LR vào protypers nó k thể add đc ID của LR. Các bác có thể giúp em được không ạ? Em đội ơn các bác nhiều

Bây giờ nó không cho nữa rùi bác ah :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom