Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Chú thớt ơi, tạo dùm mình 1 acc dc ko ?!?

mình ko rành về cái này, tạo dùm mình 1 acc r` hướng dẫn cách pay dùm mình lunz nhaz

về việc pay của nó, nó pay vào đâu, và gd thế nào ?!?

Eo! Hỏi cái này thì ra yahoo nhé! Nhiều thứ quá ko nói trong này được!
Yahoo: jeannotlafart
P/s: Sorry nhầm topic chút!

Mấy bro ơi cho hỏi. Nếu acc mình đến thứ 3 mà minpay chưa đủ 3$ (4k code) thì có bị reset về 0 không vậy? Mới bắt đầu làm nên mới có 1,5$, mà mai là đến hạn rồi. Không biết có kịp không nữa. Nên hỏi để canh đánh cho đủ, không thì uổng lắm. Thanks!!!! :binhsua37:

Mấy bro ơi cho hỏi. Nếu acc mình đến thứ 3 mà minpay chưa đủ 3$ (4k code) thì có bị reset về 0 không vậy? Mới bắt đầu làm nên mới có 1,5$, mà mai là đến hạn rồi. Không biết có kịp không nữa. Nên hỏi để canh đánh cho đủ, không thì uổng lắm. Thanks!!!! :binhsua37:
11h sáng nay nó đã reset của tuần trước rồi chứ ko phải mai. 1.5$ thì sẽ được cộng dồn sang tuần sau và ko bị về 0.

không reset đâu, nó cộng vồn cho tuần sâu, mà bây giờ gõ cũng ko còn kịp đâu, nó reset từ 11h hôm nay rồi!

11h sáng nay nó đã reset của tuần trước rồi chứ ko phải mai. 1.5$ thì sẽ được cộng dồn sang tuần sau và ko bị về 0.
không reset đâu, nó cộng vồn cho tuần sâu, mà bây giờ gõ cũng ko còn kịp đâu, nó reset từ 11h hôm nay rồi!
Cám ơn 2 bro nhiều! Tưởng bị reset thành 0 nên cap gấp rút. Giờ biết cộng dồn sang tuần thì ổn rồi. Giờ rate thấp quá để khi rate cao sẽ cap tiếp. :binhsua07:

Last edited by a moderator:
sao m đăng ký ref không cập nhật nhỉ ?
Bạn này giống mình nè. Thử làm theo hướng dẫn cho 1 ref, 2-3 ngày rồi mà không thấy cập nhật gì hết. Cứ tưởng là không thành công. Qua acc phụ tìm chỗ để điền lại code ref mà tìm hoài không được nên bó tay luôn rồi. :binhsua44:

cho hỏi là acc chủ mình có cần phải làm 1 lần để rút tiền ko, hay là tạo acc chủ xong cứ để đó chỉ cần làm acc ref để acc chủ hưởng tiền là dc :D

mấy bác ở đây cho em hỏi cái,thường thì mấy pác chiến solo hay theo group vậy.Và nếu theo group thì mình có cái lợi j ko các bác?.Thanks

mấy bác ở đây cho em hỏi cái,thường thì mấy pác chiến solo hay theo group vậy.Và nếu theo group thì mình có cái lợi j ko các bác?.Thanks
làm group nếu may mắn thì có group pay theo ngày , bạn đủ 3$ /acc nhận luôn , nhưng mà ít hơn so với solo
ssolo thì từ $ mega trả bạn tự ex sẽ cao hơn so với làm group

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week