Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mấy bạn gõ mega 1 ngày đc bao nhiêu $ vậy, mình thấy gõ load chậm, mà min pay 3$ nản quá, pay tính phí nữa chứ, có bitcoin ko phí mà rate bitcoin mình thấy thấp hơn WMZ nữa, ai pk ai mua bitcoin rate cao chỉ tớ với nha ^^

mọi ngườ cho hỏi ngoài soft xuan duc va xiao con soft nao lam duoc du an nay ko vay

Có ai như mình không đánh đc 0.5 xong out ra vào lại còn 0.3 xong out ra vào lại lần nữa còn 0.1 WTF?

Pay từ lâu rồi mà bạn, của mình trả qua bitcoin nhận được từ hôm thứ ba tuần trước rồi.

megatypẻ bây giờ làm soft gì tốt mọi người thấy soft xuân đức làm bị lỗi tùm lum

Mọi người cho hỏi đổi cổng thanh toán từ PM sang Bitcoin mà cái phần điền xác nhận nó ghi "Name" là name của tài khoản nào thía nhỉ. Nếu của tk mega thì xem name ở đâu được nhỉ. Mình tìm mãi k thấy phần đấy :(

Mọi người có thể hướng dẫn lại cho mình cách điền vào phần thông tin khi đổi phương thức thanh toán từ Western sang PM không? Mình không xem được phần hình ảnh hướng dẫn đầu trang. :(

Tuần này ai được thanh toán chưa
Mình dùng bitcoin mà chưa nhận được nhỉ :mad:
Sao không ai trả lời hết vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week