Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

thằng này ăn gian kinh. gõ đủ 3$ check đi check lại đúng bon rồi mà tới khi gần rết nó lại trừ tiền còn 2.9...$ thành ra ko được reset :)) tuần sau gõ lên đủ 3$ dư nữa lúc gần reset vào check thì biết ngay nó lại trừ còn 2.9...$. bó tay

chào các bác
e mới chuyển sang gõ MEGA đc mấy bữa, thấy tình hình load chậm quá, e dùng soft ASIAN, sáng còn đỡ đỡ, tối thì đợi dài cổ luôn, nhờ các bác tư vấn cho e nên làm khung giờ nào và dùng soft nào là tốt nhất, tks các bác nhiều
P/s có nên mua Boost pack k ạ

chào các bác
e mới chuyển sang gõ MEGA đc mấy bữa, thấy tình hình load chậm quá, e dùng soft ASIAN, sáng còn đỡ đỡ, tối thì đợi dài cổ luôn, nhờ các bác tư vấn cho e nên làm khung giờ nào và dùng soft nào là tốt nhất, tks các bác nhiều
P/s có nên mua Boost pack k ạ
Thằng này lúc nhanh lúc chậm giờ nào cũng thế soft nào cũng thế

boostpack là cái gì vậy mấy các, có tác dụng gì hok?
Là gói load nhanh đó bạn. Cái này khi captcha load chậm bạn muốn nó load nhanh bạn mua gói tăng tốc độ load của captcha, tương ứng với số tiền mà nó ghi bên cạnh đó bạn. Khi click mua thì tiền sẽ bị trừ tương ứng và tốc độ load nhanh hoạt động trong 15 phút . Sau đó gói sẽ dừng về chế độ load bình thường !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back