Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

có những cái k phải ai cũng trả lời đâu ông, ví dụ cách fix ẩn hay load auto, đơn giản vì càng nhiều ng biết càng dễ mất tác dụng hoặc có nhg~ cách dù có share thì k phải ai cũng làm đc
2 là nhg~ việc có thể trả lời như reset chậm, pay chậm, load chậm thì đa số cũng đều trả lời rồi, nhg hàng tuần hầu hết đều có ng hỏi, làm gì có ai nhận lương để trả lời 1 vài câu hỏi mà nhiều lần
nói thật trong forum này mình chỉ mến 2 bác là bac vocongduc vs bác kenkidmars2031 thôi,vì sao vì khi mình cần giúp hỏi gì cũng đc trả lời nên mình mới quen với công việc còn trong đây mình mới vào có hơn 1 tháng nhưng xảy ra quá trời kiểu người kahsc đc rs mình thì ko đc hỏi ko ai trả lời, pay chậmm cũng thế có người thư 5 đc pay có người tuần sau đc pay mình thì bị pay chậm tuần sau mới đc pay hỏi thì ko ai trả lời hộ cả thế mình có nên hỏi lại nhiều lần ko? vì cái mình hỏi nó bị tuột qua page khác rồi, còn tút fix capt ẩn thì ai nói làm gì chén cơm mà,

1 sống bớt than thở đi, lúc nào mở forum lên thì thấy topic than làm chậm or ẩn or éo rs hay trả tiền. 2 đa phần miếng ngon người ta ít đi share lắm, lúc trc thì share nhiều. mà coi thử đi mấy cái khác về vn thì nát tuơng. 3 t k tính nói rồi, thấy chú m than cũng k muốn nói, mà cách chú m nói là bán bí kiếp fix cap ẩn đi, thì chưa chắc người khác hết ẩn ,mà chú m lại khoe xong k chỉ thì dễ bị chửi
mình ko có than cái đó chỉ hỏi thôi nhưng ko ai thèm trả lời nên phải hỏi lại có bị giống mình ko thì cứ nói đi sao phỉa im? có phải hỏi cách fix capt ẩn đâu?, miếng ngon thì bây giờ ai share, mình chỉ muốn bánn kiếm phần tiền bị thằng mega banned và thơig gian tìm tòi cách fix thôi, còn phần fix capt ẩn thì 100% làm đc mới bán chứ khơi khơi đem bán để bị chữi à?, mình nói thậtkhi thấy bác nói share hay bán sẽ làm site nát nên mình mới ko share nữa vì sợ site nát thì bác lại vào nói móc tiếp, các comment trước bác nói mình mình đã nhịn rồi.

Mình khuyên đừng dại gì mà bỏ tiền ra mua bí quyết của người khác !
Tự mình nghĩ ra cách làm riêng cho mình đi =))
nhiều bạn h mua gmail Mỹ, gmail xịn..... rồi kết quả vẫn như vậy

mệt éo nói nữa. 1/ đã phần mấy site captcha điều nát, muốn giữ thằng mega này còn sống thì người ta im lặng mà làm or chỉ share cho người thân chứ người xa lạ trên mạng thì k ai giúp đâu, 2/ thằng mega đó h nó muốn ban thì ban, bữa trc thấy có người chửi nó vì ban. 3/ hôm nay k tính nói rùi , đăng clip làm dc thì tự giữ mà làm , đừng còn tạo hy vọng cho người khác, để cho newbie kiếm đường khác mà kiếm tiền , k ai có thể dựa vào captcha 100% cả đời cả

nói thật trong forum này mình chỉ mến 2 bác là bac vocongduc vs bác kenkidmars2031 thôi,vì sao vì khi mình cần giúp hỏi gì cũng đc trả lời nên mình mới quen với công việc còn trong đây mình mới vào có hơn 1 tháng nhưng xảy ra quá trời kiểu người kahsc đc rs mình thì ko đc hỏi ko ai trả lời, pay chậmm cũng thế có người thư 5 đc pay có người tuần sau đc pay mình thì bị pay chậm tuần sau mới đc pay hỏi thì ko ai trả lời hộ cả thế mình có nên hỏi lại nhiều lần ko? vì cái mình hỏi nó bị tuột qua page khác rồi, còn tút fix capt ẩn thì ai nói làm gì chén cơm mà,
k đc trả lời cũng có nhiều cách, sao c k inbox cho mấy bác ấy hay dành ít thời gian đọc lại vài trang trc xem sao
việc nó reset hay pay chậm là rất bt rồi nên dù có bị thì trc tiên check lại xem acc của mình có vđề j k, k đc trả lời thì cũng bình tĩnh chờ đợi thôi, vì dù c có hỏi cũng đâu ai biết tsao, như tuần vừa r nó k reset đó, có trời biết tsao nó k reset, rồi ai cũng cuống lên sợ nó scam

như 3 tuần trc nó trả thêm tiền , nó có quyền rs chậm lại . bữa như t nói là nó muồn scam thì scam từ lâu rùi chứ k để đến bây h

mình ko có than cái đó chỉ hỏi thôi nhưng ko ai thèm trả lời nên phải hỏi lại có bị giống mình ko thì cứ nói đi sao phỉa im? có phải hỏi cách fix capt ẩn đâu?, miếng ngon thì bây giờ ai share, mình chỉ muốn bánn kiếm phần tiền bị thằng mega banned và thơig gian tìm tòi cách fix thôi, còn phần fix capt ẩn thì 100% làm đc mới bán chứ khơi khơi đem bán để bị chữi à?, mình nói thậtkhi thấy bác nói share hay bán sẽ làm site nát nên mình mới ko share nữa vì sợ site nát thì bác lại vào nói móc tiếp, các comment trước bác nói mình mình đã nhịn rồi.
T thề t luôn đứng bên bạn và bí kíp của bạn

T thề t luôn đứng bên bạn và bí kíp của bạn
Đùa chứ nhiều câu hỏi của b ng khác cũng chả biết trl sao , sao ko pay sớm sao pay muộn sao ko pay tuần này mà tuần khác ... Hay có cách nào làm trên web thôi thì cũng chịu chả biết trl sao chứ có ng inb hỏi t vẫn trl nhiệt tình

Hình như gg dễ tính hơn thì phải? Lúc trước 1 gmail cũ tầm 200 thi chậm thay IP thì cũng thêm đc vài chục rồi chậm luôn. Giờ thì thay IP thì hơn 100 mới chậm :)

cần fix thì cứ pm ko share tút chỉ đưa tools làm ko bị ẩn thôi

cái quan trọng là pm bác kiểu gì? :V
đã gửi cho 5 người rồi cái tools đó chỉ hỗ trợ trong tthờ gian ngắn thôi

bác phải cho địa chỉ để PM bác chứ :V
inbox mà ko biết nữa sao? click vào ava rồi chọn star a conversation

mình chỉ share cho ai đã giúp mình thôi các bác lạ quá đừng pm

Mình khuyên đừng dại gì mà bỏ tiền ra mua bí quyết của người khác !
Tự mình nghĩ ra cách làm riêng cho mình đi =))
nhiều bạn h mua gmail Mỹ, gmail xịn..... rồi kết quả vẫn như vậy
Thì đó, mình tự nghiên cứu cách làm ngon, mà thà mang tiếng còn hơn để nát =)))

bị lỗi éo gì tự nhiên 3 acc bị trừ hết 3,6$ vậy trời?

hú hồn tiền quay lại rồi, tưởng mới làm đc 30p thì mất hết tiền của hôm qua luôn chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom