Tutorial MC- Hướng dẫn đào MARSCOIN ( đồng coin của tý phú trong top của trung quốc)

xài điện thoại thật mà đkí chứ xài bluestack thì mình k biết nhé.
ko có android đk mới khổ chứ bác :(, đã thế cái mobi lúc nhận đc lúc ko nên code ko về ko biết lỗi do mobi hay do bluestack nữa :D. chứ kyc mình cũng kyc qua bluestack :d

bạn đợi 1p sau bấm gửi lại lần nữa là được. Mấy cái code này do bên thứ 3 cung cấp nên vậy
Bấm tầm chục lần thể nào cũng có cuộc gọi tới đọc code bác ^^. mình đã thử và thành công :))

sao mình khoong mua được máy đào nhỉ

Attachments

244.4 KB · Views: 73
    131.1 KB · Views: 78
1MU khai thác được = 10 coin MC nhé mọi người. Cứ kích hoạt là nó tự động chạy k cần phải treo trủng gì cả.
Ở đâu ra chỗ này vậy bác. Em chả thấy ra đc tí MC nào. Hôm nay trả về cho 0.05 MU ah

Ở đâu ra chỗ này vậy bác. Em chả thấy ra đc tí MC nào. Hôm nay trả về cho 0.05 MU ah
cứ từ từ e hướng dẫn đổi sau. Free thì chỉ được từng đó thôi bên trung họ bơm tiền vào như điên để đào kìa chứ mình dùng free thì được vậy thôi cứ để nó chạy 1,2 tháng là được tầm mấy chục coin r. Muốn hơn thì bơm USDT vào =)) giàu nhanh thì chỉ có đa cấp bác ạ

Last edited:
Em thấy chỗ đổi rồi. Em vừa đổi thử thì ko thấy trả MC về ah. Cái này em chỉ hỏi thôi. Em cũng chơi mà.

Em thấy chỗ đổi rồi. Em vừa đổi thử thì ko thấy trả MC về ah. Cái này em chỉ hỏi thôi. Em cũng chơi mà.
e chưa đổi nhưng đổi thì nó sẽ về yên tâm. Với cả đừng đổi MU dùng để kiếm coin về sau đổi 1 thể chứ bác đổi MU ra MC xong k đổi được ngược lại đâu

Em test xem nó thế nào thôi ah. Xem nó có về luôn ko. Hôm nay nó trả về 0.05 thì test xem sao ah. Chứ mai là ko đổi nữa.

Em test xem nó thế nào thôi ah. Xem nó có về luôn ko. Hôm nay nó trả về 0.05 thì test xem sao ah. Chứ mai là ko đổi nữa.
cứ để đấy thôi tính ra 1,2 tháng là cx được mấy chục coin r. Ai càng nhiều MU thì càng nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom