Matrix MBC - phải gửi ticket nó mới trả tiền :)

Status
Not open for further replies.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tình hình là sáng nay đã nhận dc tiền từ MBC sau 1 tháng ròng rã chờ đợi. Sau khi nghe bác Phongvu chia sẻ là đã gửi meo cho nó và dc trả tiền sau 2 ngày thì em cũng đua đòi gửi ticket và cũng sau 3 ngày là được trả tiền: nội dung y meo nó như sau:

" Date: 2012-07-08 03:31:28
Name: Michael

Your withdrawal request has been forwarded to billing manager for checkup and processing, and should be paid in next couple of days.
We apologize for this delay.

Thanks,

Best regards,
Michael
MyBrowserCash Support
https://members.mybrowsercash.com

Remember: You can reopen closed tickets and continue discussion on the subject, rather then open a new one.
"

Vậy nên bác nào bị delay thì hãy tranh thủ gửi ticket cho nó sớm muộn tiền cũng về thôi :m121:

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
mịa MBC này làm ăn chán vãi. men bỏ hết rồi. scam thôi

này thì mẫu

Dir Sir!
The last month I withdrawed my payment,but now I don't recive it.please tell me why?
"You have a pending withdrawal request submitted on 2012-06-04 01:36:39
for $50 Your Withdrawal Request is being processed.

Please note we are experiencing delays in payments due to many people with Multiple Account violations and fraudulent orders. We apologize for this inconvenience. "

Please help me to resolve this issue!
thank you"

kèm theo cái hình chụp cái pending của bác lên là ok cứ thế là chờ thôi :m131:

này thì mẫu

Dir Sir!
The last month I withdrawed my payment,but now I don't recive it.please tell me why?
"You have a pending withdrawal request submitted on 2012-06-04 01:36:39
for $50 Your Withdrawal Request is being processed.

Please note we are experiencing delays in payments due to many people with Multiple Account violations and fraudulent orders. We apologize for this inconvenience. "

Please help me to resolve this issue!
thank you"

kèm theo cái hình chụp cái pending của bác lên là ok cứ thế là chờ thôi :m131:

hehe. thank Bác. Tiền về em sẽ hậu tạ Bác 0,005$ nha. (hình như hơi ít nên chắc Bác cũng ko cần đâu ak hì, vậy em cảm ơn bằng vài cái click vào chữ thank vậy). :D :D :D :binhsua26:

hehe. thank Bác. Tiền về em sẽ hậu tạ Bác 0,005$ nha. (hình như hơi ít nên chắc Bác cũng ko cần đâu ak hì, vậy em cảm ơn bằng vài cái click vào chữ thank vậy). :D :D :D :binhsua26:

bác mà gửi đi dc 0.005$ thì em cũng tặng bác 100$, em cài pz nhá bác,ko phải lỜ Rờ :m131:

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
tối qua đã gởi ticket, hóng xem nó có trả ko, hơn 1 tháng rùi!!! nản kinh!!!! số $$ trong BL giời gấp 3 số $$ rút mà chưa thấy mùi xiềng đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tối qua đã gởi ticket, hóng xem nó có trả ko, hơn 1 tháng rùi!!! nản kinh!!!! số $$ trong BL giời gấp 3 số $$ rút mà chưa thấy mùi xiềng đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tui gửi ngày thứ 2 rồi chưa thấy gì nè. hix. tiền nhiều ngắm mà tức luôn, ngắm bực mình luôn. 1 tháng 2 ngày rồi mà chưa thấy nó nhúc nhích.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week