• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MayTram Pixprofit 1.5.1, đã fix lỗi, Miễn phí, có Video demo, chưa yêu cầu POST

Status
Not open for further replies.
Sao 3h dậy test ID mà không có ảnh load để gõ vậy ? Chán thật dey!

Soft quá good, nhưng mong sao sau tháng 6 free, bạn thương mại hóa soft này thì tốt quá, chứ newbie như mình thì chẳng biết post cái gì cà. >""<

Last edited by a moderator:
theo tôi là cái gì cũng nên thương mại hóa nhùn thế sẽ đảm bảo tính tôn trọng bản quyền

theo tôi là cái gì cũng nên thương mại hóa nhùn thế sẽ đảm bảo tính tôn trọng bản quyền

chú chán hội cày Cờ rồi chuyển sang đây ah

chú chán hội cày Cờ rồi chuyển sang đây ah

anh hoạt động bên đây trước cả khi chú chưa biết đến cái rum MMO nay nhé hiểu không
bốn bể là nhà đâu phải mà rum nay đâu của riêng chú thì tại sao tôi không hoạt động được, nếu là của riêng chú thì thì có mời thì chắc gì tôi đã hoạt động
nghe giang hồ noi chú em có vẻ hơi thiếu văn hóa khi nơi năng với người khác, nhưng cái đó không quan trọng có thể đó là đặc trưng của nơi mà bạn đang sống

anh hoạt động bên đây trước cả khi chú chưa biết đến cái rum MMO nay nhé hiểu không
bốn bể là nhà đâu phải mà rum nay đâu của riêng chú thì tại sao tôi không hoạt động được, nếu là của riêng chú thì thì có mời thì chắc gì tôi đã hoạt động
nghe giang hồ noi chú em có vẻ hơi thiếu văn hóa khi nơi năng với người khác, nhưng cái đó không quan trọng có thể đó là đặc trưng của nơi mà bạn đang sống

Bên này mọi người không thích cái 'hội rẻ rách' kia đâu bác công ah ?

Chúc chú một niềm tin cạnh tranh công bằng nhé, ;) nhớ giữ đi cái thương hiệu, đừng dây dưa vào mấy cái vụ tớ với thằng khựa là xem như thương hiệu và uy tín đi tong đấy ;)

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

Sao 3h dậy test ID mà không có ảnh load để gõ vậy ? Chán thật dey!

Có thể do đang xem film x chăng :m131:

Bên này mọi người không thích cái 'hội rẻ rách' kia đâu bác công ah ?

hội nào thì là hội liên quan gì đến tôi đâu, phức tạp quá đến nhức đầu
Chúc chú một niềm tin cạnh tranh công bằng nhé, nhớ giữ đi cái thương hiệu, đừng dây dưa vào mấy cái vụ tớ với thằng khựa là xem như thương hiệu và uy tín đi tong đấy
ông còn không giải quyết dc tôi giây vào làm gì có mà rỗi hơi

hahah, tớ nghĩ bác công nên đổi nick đi, Congclose hao hao giống Cuong_cancel nên nhiều lúc hay bị thành kiến...... ^^

Mình xài win xp sp3, dùng soft ngon lành, chưa gặp lỗi nào, ngoại trừ cái đồng hồ thỉnh thoảng không chạy thôi.

nhầm, tớ đang dùng, khá là ngon, vẫn chưa thấy có lỗi gì lớn lắm.......

Có lúc mình cũng gõ cap, gõ hoài chán thật, thu nhập không nhiều!
Bởi vì thứ nhất là bạn gõ chậm, sau nhiều, thứ hai là làm việc ít => Nếu pro 1 ngày làm 12/24 ko hơn 10$ mới sợ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week