• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MayTram Pixprofit 1.5.1, đã fix lỗi, Miễn phí, có Video demo, chưa yêu cầu POST

Status
Not open for further replies.

motniemtin

Junior
Reactions
83
MR
0.000
:binhsua168::binhsua37:Thành thật xin lỗi các bạn vì sự thiếu xót của phiển bản 1.5.0. Mình đã fix lại và up lại cho anh em. Các bạn có thể tham khảo, download tại đị chỉ:
http://maytram.info/f/f92/
(Gõ pixprofit nhanh chóng, tiện lợi, miễn phí)
Video Demo: :binhsua25:
[video=youtube;f6fbkovSto0]http://www.youtube.com/watch?v=f6fbkovSto0[/video]
:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhs ua36:

thanks bạn ,ai cũng được như bạn thì ae vui lắm ^_^

cảm ơn bạn rất nhiều mình xin đóng góp 1 ý kiến bạn nên tung ra soft với cả 2 chế độ fee và tính post cùng lúc chứ ko mấy hôm nay không có soft gõ web thật là chán. ủng hộ bạn. good soft.
miễn phí đến tháng 7 quả là thông tin tốt :D. tháng 7 có bản tính phí rổ giá ngon cho ae là được :D

Công nhận bác Ác men maytram giỏi vb .NET nhỉ, nhìn qa cũng hiểu sơ sơ về các câu lệnh nhưng hem bít cách lập trình code, có gì phải học bác ác men vài chiêu mới được. Bác dạy mềnh hem :)

Bổ sung ý kiến này:
+ Tạo thêm 1 soft cập nhật soft tự động giống như bác asian đã làm. Tức là khách hàng kích vào file cập nhật là nó tự chạy 1 mạch cập nhật từ web xuống client luôn với phiên bản mới nhất và xóa thư mục phiên bản cũ, chắc bác ở đây làm được cái đó nhỉ.

Last edited by a moderator:
Có cập nhật rồi mà bạn. Bản 1.5.1 có đấy

Công nhận bác Ác men maytram giỏi vb .NET nhỉ, nhìn qa cũng hiểu sơ sơ về các câu lệnh nhưng hem bít cách lập trình code, có gì phải học bác ác men vài chiêu mới được. Bác dạy mềnh hem :)

Bổ sung ý kiến này:
+ Tạo thêm 1 soft cập nhật soft tự động giống như bác asian đã làm. Tức là khách hàng kích vào file cập nhật là nó tự chạy 1 mạch cập nhật từ web xuống client luôn với phiên bản mới nhất và xóa thư mục phiên bản cũ, chắc bác ở đây làm được cái đó nhỉ.

Có cập nhật rồi mà bạn. Bản 1.5.1 có đấy

Cám ơn bác rất nhiều ! có sòt gõ rùi .

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

Các bác cho em hỏi tý .Rút tiền thì lên web rút hả ?
Cám ơn !

Cám ơn bác rất nhiều ! có sòt gõ rùi .

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

Các bác cho em hỏi tý .Rút tiền thì lên web rút hả ?
Cám ơn !
Uk, bạn vô trang chủ web để rút.

Sau 1 thoi gian phat hanh, soft nhan dc nhieu tin' hieu tot' tu nguoi su dung. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ để soft ngày càng phát triẻn !

EM bị lỗi này khi chạy file maytram trong thư mục x86
Nhà em xài winxp sp3 32bit ai biết cách khắc phục lỗi chỉ em với

cho hỏi chúc: acc pix vừa mới tạo có add vào làm dc ko. hay phải len web test 40 code đầu tiên rồi mới sư dụng phần mềm

cái này hình như chỉ dùng đc 1 acc thôi hay sao ấy nhỉ , mình tải về có 3 thư mục chẳng biết cái nào với cái nào nên chọn bừa 1 cái gõ thế mà cũng ngon gớm hì hì

hình như là 3 cái thư mục đấy tùy thuộc vào Win thì phải, mình chỉ chạy được 1 cái ^^, sof khá ngon, mong bác chủ xị hoàn thành sof sớm ^^, cày kéo cả đêm qua, 4 acc, 3 acc pri 0, 1 acc pri 6, mở hàng sof khá tuyệt ^^

Cho mình hỏi về tham gia và làm việc nhóm một chút ! Rút tiền từ Tk phụ về TK chính ntn vậy ? hay chi click vào payout thì tiền vào TK chính hết ? Giúp mình nhé .Cảm Ơn

Cho mình hỏi về tham gia và làm việc nhóm một chút ! Rút tiền từ Tk phụ về TK chính ntn vậy ? hay chi click vào payout thì tiền vào TK chính hết ? Giúp mình nhé .Cảm Ơn

Bạn không cần kick vào payout đâu, khi bạn gõ thì tiền ở tk phụ đã trực tiếp vào tk chính rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week

Most discussed of week