Ask Máy tính bàn tắt nguồn đột ngột !!!!!!!!

Không hiểu sao cái máy bàn của mình cứ tắt nguồn đột ngột như bị cúp điện ấy....

Đã kiếm tra nhiệt độ của CPU luôn nhỏ hơn 45 độ, tốc độ quay của Fan CPu đãm bảo... luôn lớn hơn 2500v/p
Thế mà nó cứ 5 phút là tắt cái cụp...có khi lâu hơn tí...ức chế éo chịu được :binhsua168:....Vậy do nguyên nhân nào ?
Ai đã từng bị như thế này thì cho xin ý kiến cái......Hóng Pro vào giúp em phát.....
P/s: trong khi máy hoạt động hình như có nghe tiếng rè rè của cái gì ấy...mà không biết.....:binhsua58:

Main 90%
20 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Có thể do bộ nguồn máy yếu quá k kéo nổi..:) nên đi thăm tiệm sửa thoai

Rất cảm ơn ý kiến đóng góp của mọi người....mình xin ghi nhận...sáng mai thứ 2 em đem nó ra cửa hàng cho nó test không nó đi chơi 30/4 thì chết em !

chắc là khả năng này còn các ý kiến mọi người đưa ra mình đã test hết rồi và không thấy có gì khả quan. !

- - - Updated - - -

Không biết bác nói có đúng không ? Nhưng khi tắt máy là cái cịp y chang như bị cúp điện không màn hình xanh gì hết ! Mình chưa nghe nói HDD kêu cơ là như thế nào....bạn nói rỏ hơn được không ?

HDD kêu cơ phát ra bản nhạc như tiếng rít .

NÓ KÊU BỎI CẬU CHƠI EM NÓ LÂU QUÁ NÓ SƯỚNG THÌ KÊU CÒN CÁI GIỀ NỮA ! NÓ CHỊU HEM NỔI DIE THÔI ! THẾ MÀ CŨNG LẬP THỚT MẤT TIME CỦA TA COMENT TĂNG POTS:binhsua53:

Đơn giản là...tiệm sửa vi tính thẳng tiến...:)) mình đoán là máy bạn pị....hư rồi!=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week