• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask mấy pro site dle cho tớ hỏi xíu với

holilihan2

Senior
Reactions
546
MR
0.000
site dle of tớ nó hay bị cái module chạy lung tung khi vô trang chính, tình hình là lúc mới làm thì bình thường, đến khj post bài xong tầm khoảng 1k bài là bắt đầu nó bị.
ban đầu cái module navigation nó nằm phía dưới cùng

nhưng bây giờ vô trang chính thì nó lại chạy wa bên mấy cái module sidebar, tronng khj sidebar lại bị đẩy xuống phía dưới
bác nào rảnh chỉ giúp tớ với thanks
àh, bây giờ vô trang chủ thì bị như vậy, nhưng khi vô đọc bài viết thì các module trở về bình thường

Last edited by a moderator:
Ờ hờ...hình như giống mình rùi!!!
Trong 10 bài post hiện ở site c đang xem đó có bài post lỗi.. m cũng bị thế phải đi del bài đó :(
Cậu thử vào 1 catalog khác xem có lỗi không
Chắc DLE lỗi code hihi

Cái này là do lỗi của DLE cách tốt nhất là dùng tem khác không phải là 3 cái tem mặc định của nó sẽ đỡ bị hơn nhiều :D

ai biết thì chỉ đi, éo gì toàn chém gió. rất hiếm người đi share kinh nghiệm nhẩy =))

ko chỉ còn thích lên giọng :|
Ko biết về CSS thì chỉ = niềm tin à. Muốn làm webmaster mà ko biết HTML & CSS là 2 căn bẳn nhất thì nói làm gì nữa

Chuyên môn nổi hứng chửi bậy .Đã Edit,cấm tái phạm.

ko chỉ còn thích lên giọng :|

chỉ rồi mốt hok biết lại hỏi, lại chỉ, lại hỏi, lại chỉ à ? về lên bàn thờ ngồi luôn đi rồi kêu người ta chỉ từ a-z, thắng nói tới css rồi tự biết mà vô mò, loại gì đâu đã làm biếng còn bô bô cái miệng tinh đời

chỉ rồi mốt hok biết lại hỏi, lại chỉ, lại hỏi, lại chỉ à ? về lên bàn thờ ngồi luôn đi rồi kêu người ta chỉ từ a-z, thắng nói tới css rồi tự biết mà vô mò, loại gì đâu đã làm biếng còn bô bô cái miệng tinh đời

Yeah! Thank a đã hiểu ý thằg e ;)

toàn những thằng chỉ giỏi lên mặt dạy đời.ngưởi ta hỏi thì biết chỉ giùm. không thì thui câm mồm lại.ghét những người như thế này.chưa bằng ai đâu đừng dóc. :binhsua58:

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

thằng này đi đâu cũng tỏ vẻ mình giỏi.mày biết HTML và CSS tới đâu rùi mà cứ to mồm
Ko biết về CSS thì chỉ = niềm tin à. Muốn làm webmaster mà ko biết HTML & CSS là 2 căn bẳn nhất thì nói làm gì nữa

chuẩn bị có màn tung gạch =))

cái này do template của bạn bị lỗi muốn sửa thì phải biết về CSS vs lại bạn phải đưa code của trang bị lỗi lên đây thì mới sửa được chứ bạn

toàn những thằng chỉ giỏi lên mặt dạy đời.ngưởi ta hỏi thì biết chỉ giùm. không thì thui câm mồm lại.ghét những người như thế này.chưa bằng ai đâu đừng dóc. :binhsua58:

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

thằng này đi đâu cũng tỏ vẻ mình giỏi.mày biết HTML và CSS tới đâu rùi mà cứ to mồm
Thế bác thắng nói ko đúng à. :m020:
Ko biết css thì sửa cái này kiểu gì. :m020:

đúng là sửa css nhưng đừng nên nói giọng khinh người như vậy. đừng tưởng giỏi mà muốn nói người ta sao nói. bác là ai mà nói người khác vớ vẫn
Vớ vẩn,thế bác thắng nói ko đúng à. :m020:
Ko biết css thì sửa cái này kiểu gì. :m020:

đúng là sửa css nhưng đừng nên nói giọng khinh người như vậy. đừng tưởng giỏi mà muốn nói người ta sao nói. bác là ai mà nói người khác vớ vẫn
Hơ,sorry lỡ lời. @@

thành webmaster thì biết html và css thì đúng rồi, nhưng những người mới làm site riêng chưa có kinh nghiệm gì, chỉ biết upload thì sao họ chỉnh được css, đang cần site ổn định càng nhanh càng tốt để mọi người vô post, vậy mà bắt các bác ấy học css từ con số 0 vậy thì cần hỏi làm gì hỡi các bro! Biết thì chỉ ko biết thì đừng nói, tùy từng cái mà phán thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom