Ask Mấy pro offer download Rocket cho hỏi tí

h6792

Hero
Reactions
424
MR
0.163
Mình nghe nói có nhiều pro cài còn lead rocket mà mình cài thì toàn 1 next đi luôn nên mình muốn hỏi 1 tí. 1 tí nhỏ xíu à chứ không phải xin sỏ cách làm :p. Đó là muốn để cho nó lead thì các bạn cần phải làm sao cho nó ra 2 next HAY LÀ trường hợp thứ 2 là 1 next nhưng các pro vẫn làm cho nó lead. Mình thắc mắc có nhiêu đó thôi :D

Cài rocket khi nó ra off phụ, thì cài next hết cả 5 cái luôn.
Nhưng khi nó install xong cái đầu tiên, tức là off phụ search protect, nó sẽ tự bắt cái link ra thank you trong firefox. đợi nó load xong thank you thì lead.
Xong rồi tắt làm IP khác, ko cần chờ 5 cái off phụ kia install hết

mình cài xong nó nhảy ra 1 ff mới hic thank song mà vẫn éo lead

Cài rocket khi nó ra off phụ, thì cài next hết cả 5 cái luôn.
Nhưng khi nó install xong cái đầu tiên, tức là off phụ search protect, nó sẽ tự bắt cái link ra thank you trong firefox. đợi nó load xong thank you thì lead.
Xong rồi tắt làm IP khác, ko cần chờ 5 cái off phụ kia install hết
Cái khó khăn là giờ ip đa số không ra off phụ :(. Nếu ra off phụ thì 2 next còn lại skip là lead rồi

Cái khó khăn là giờ ip đa số không ra off phụ :(. Nếu ra off phụ thì 2 next còn lại skip là lead rồi

Do mấy trang PPD mem toàn làm rocket nên sock trùng hết rồi, còn trường hợp bạn nói là 1 click không có off phụ mà nó lead thì mình chưa gập lần nào,(ngày mình dow không dưới 100 con rocket, nhưng chỉ lead dc khoảng 10 con):eek:

không biết mấy pro thi sao:rolleyes:

ai nhận đệ tử làm off ko. mình mua sock về mà chauw làm đk

em muốn theo tìm sư phụ học cho bài bản. em ở hn nếu sợ em học xong rùi chuồn thì có thể call trực tiếp và gặp nhau cho thêm phần tin tưởng :p:p

sdt 0973242291

Hỏi thế thì hỏi mịa cách làm sao để lead Rocket luôn đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week