• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM MẤY BẠN GÀ MỜ HAY BỊ SCAM THÌ LÀM THEO NHƯ NÀY TRÁNH BỊ SCAM

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
hihi..thật ra mình ức chế lắm..EX ngày nào cũng thông báo còn lọc hẳn ra lish fake mà ko chịu check mất gì 1 2 phút đâu
Ai kiếm tiền cũng khôn được ít nhất là 3 trong 4 điều của bạn. Có điều chẳng mấy ai đọc được topic của bạn để đi giao dịch sau khi đọc hết. Khi nào dính scam rồi mới lu loa lên và lúc đó search tung lên cả google để đi kiếm thông tin scammer.

Do đó viết ra cũng bằng thừa.

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Điều thứ 5 là phải tìm đọc cho được topic của bạn. Đó là điều quan trọng nhất.

đang định ý kiến như này mà bác nói rồi. đã bảo là gà mờ thì làm sao mà tìm đc cái topic của bạn mà đọc cho đc.

dinhluan

Senior
Reactions
278
MR
0.005
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cứ thằng nào pm cho mình trước kêu nó có bảo hiểm thì tốt nhất kêu nó cofirm vào topic và tất nhiên mấy thằng scam sẽ nói với bạn là nó đang treo vps không đăng nhập được kinh dị vc

nguoithu9865

Senior
Reactions
209
MR
0.000
các loại tiền 1 chiều với số lượng trader có bảo hiểm đông đảo như pm,wmz,btc, btc-e, mà còn bị scam thì phải nói là quá dở, mình chỉ e ngại khi giao dịch các loại tiền có nguy cơ cao như pp, pz thôi, có việc cần mua hàng bằng pp mà ko dám thu pp, phải cắn răng đập tiền vô thẻ visa :oops:

vietrooney

Junior
Reactions
57
MR
0.075
cũng từng bị đóng học phí ngu 1 lần :( cái này thiết nghĩ admin nên làm 1 cái Popup cảnh báo SCAM dành cho những bạn đăng ký mới,để khi đăng nhập vô thì đập ngay vào mắt là màn hình này, nhắc cho các bạn ấy biết. Hoặc tạo cái popup này trong Option Money Exchange cho mọi người cùng thấy và cảnh giác!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week