Ask Mấy bác làm offers và androp lấy đâu ra lám email và số điện thoại thế

lok

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình biết một ông làm off và androp solo , vừa rồi an đâm 1 con off và 1 con androp cái mình thác mác off và androp đó cần email domain hoạc phone, thế mà ông ta làm 1 đêm 300 acc
Cho hỏi lấy đâu ra mail domain và phone lám thế

Haiz

Phone thì mua sim rác 6k/chú, mail domain thì bạn tìm mua tài khoản Google apps legacy (loại miễn phí), tên khác: Gsuite, tạo email theo domain, tự tạo, dùng xong xóa đi tạo lại.

Mình biết một ông làm off và androp solo , vừa rồi an đâm 1 con off và 1 con androp cái mình thác mác off và androp đó cần email domain hoạc phone, thế mà ông ta làm 1 đêm 300 acc

Haiz
mail domain thì cài 1 bộ server mail là có ngay thôi mà

Phone thì mua sim rác 6k/chú, mail domain thì bạn tìm mua tài khoản Google apps legacy (loại miễn phí), tên khác: Gsuite, tạo email theo domain, tự tạo, dùng xong xóa đi tạo lại.
dung
dùng sim thật thì có mà an cám, ngồi gán sim láp vào đã hết times , mail nhu bac noi cung dc nhung van chua kha thi

dung
dùng sim thật thì có mà an cám, ngồi gán sim láp vào đã hết times , mail nhu bac noi cung dc nhung van chua kha thi
mấy trang web thuê sim, 1k 1k5 1 code

Haiz
Mấy chú nói cao siêu quá , thực ra ko ai muốn share cách họ làm vì vừa ngon bổ rẻ
cứ vào mấy trang đại loai : 100mail.info 10minutemail.net
hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week