• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mấy anh pro cho em hỏi với ạ

thôi đi vào lại đi ra

bạn làm giỏi thì tự làm amin tự ăn một mình, thiếu thì tuyển mem, gruop làm cho đủ. thế thôi

letam

người ta muốn có được 1 tháng mấy k thì người ta củng đổ mồ hôi...uống thuốc trợ tim nhiều rồi..đâu phải đơn giản bày là làm được....thích thì anh đây bày cho....đi học php về code 1 site net làm như bác letam 1 tháng mấy trăm ngàn k ;)) hehe[/QUO TE]

thang nao la letam ma lam thang may tram k, moa co noi phet khong the,
trum offers nghe an cung nghe noi qua letam.

Toàn pro offer vào đây chém gió thôi. đi vào rồi lại đi ra @@

người ta muốn có được 1 tháng mấy k thì người ta củng đổ mồ hôi...uống thuốc trợ tim nhiều rồi..đâu phải đơn giản bày là làm được....thích thì anh đây bày cho....đi học php về code 1 site net làm như bác letam 1 tháng mấy trăm ngàn k ;)) hehe
:binhsua94: Ọc2, em có làm gì đâu mà anh chém em ghê thế, tha cho em đi anh :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

1 tháng mấy trăm k là trùm rồi :binhsua11:

Một tháng mấy trăm k chắc gara nhà bác ấy nhiều bò và ngựa lắm nhỉ, hehe.

Các cụ, các mẹ, các bác, các thím tập trung vào chủ đề của thớt đi, tự nhiên lại chém em, em có làm gì nên tội đâu :((

Em mới làm site cho 1 bác trên này
Cày cuốc vất vả lắm,có acc 5socks.net ,làm off cũng lâu rồi chứ ko phải newbie mà 1 day làm 5-7h kiếm được 10-15$ là max
Vậy mà có bác làm Radium 1 tháng mấy k là sao vậy
Chỉ em làm với :binhsua21:

Thớt chém vl.
Dám khẳng định một câu thớt là new mua được acc 5socks và có sư phụ hướng dẫn chiến nên chiến được chừng 10-15$/1day
Vì thứ nhất nếu đã chiến lâu rồi thì không ông nào hỏi câu ngớ ngẩn thế.
Thữ 2 đã biết và mua cả 5socks rồi mà còn đi hỏi câu này thì có tin nổi không
Hơn nữa thấy thớt thế này là ko đc nha lên post bài mà pro vào rep mà không thấy thanks or có động tĩnh gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom