(Maxvic2010) Tổng hợp site tuyển Ref bonus 1 $

Hix anh ủng hộ cho chú đc 1 site này thôi https://arbux.net
vì anh chủ yếu chơi PTC mà trang nào mới ra cũng hốt hết rồi tự đang ký để đó kiếm pioneer mà

cám ơn bác nhé bao giờ có ads em sẽ pm cho bác!

Đã đăng kí 3 site cho bạn : teabux , arbux và bux4real
ID : nhanhui
PP : [email protected]

Site 1, 2, 3 Bn lan 2
Site 6 bn lan 1

ID trungnguyen
PP [email protected]
ok, đang check!

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

bonus xong rồi đó. cảm ơn bạn!

Last edited by a moderator:
Site teabux sao không thấy ads 2 ngày rồi,kỳ ghê!

Vì em là newbie nên chơi tút hết lun! Em sẽ click thường xuyên bonus cho em đc ko? Ngày đăng ký 6 link này là 21/3/2011 ^^!
Site đăng ký: extremebux : 20 lần click,teabux : 30 lần click ,buxoze : 20 lần click ,vcbux : 16 lần click ,bux4real : 6 lần click,arbux : 0 lần click ( Em sẽ update thường xuyên tiện cho việc bonus ^^!)
ID MMO4VN:renno
ID site:trivietak
PP:[email protected]
YH: [email protected]
Ngày nhận bonus:21/03/2011 ---> 0,2 $ Maxvic2010 gửi bonus lần 1 của site Oze, tea, 4real, vcbux 25/03/2011 -->Maxvic2010 gửi bonus lần 2 của site Oze, vc, teabux (=0,05$) lần 1 của extrem (0,05$) -->27/03/2011 Maxvic2010 gửi bonus lần 2 extreme, lần 2 của tea và vcbux , 1 lần cho wizbux
Ngày nhận refback:.........../................../.............

Last edited by a moderator:
Vì em là newbie nên chơi tút hết lun! Em sẽ click thường xuyên bonus cho em đc ko? Ngày đăng ký 6 link này là 21/3/2011 ^^!
Site đăng ký: extremebux : 0 lần click,teabux : 4 lần click ,buxoze : 4 lần click ,vcbux : 4 lần click ,bux4real : 5 lần click,arbux : 0 lần click ( Em sẽ update thường xuyên tiện cho việc bonus ^^!)
ID MMO4VN:renno
ID site:trivietak
PP:[email protected]
YH: [email protected]
Ngày nhận bonus:............/................../.............. ---> Là sao???
Ngày nhận refback:.........../................../............. ---> Là sao???
cái này để bạn cập nhập ngày nhận bonus tiện cho mình theo dõi
ok tớ sẽ pay cho bạn luôn. tin tưởng bạn sẽ chiến thắng trong việc kiếm tiền. kiếm được thật nhiều tiền

đã nhận được bonus của bác dương trần

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week