[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi ngoài lề tí! Làm sao xóa được đường vertical chạy ngang màu đỏ nhỉ? Chứ nhìn rối mắt quá! Xài metatrader cũng lâu lâu mà không biết! Thanks nhé!
!View attachment 33653
Nhấp đôi vào đường đó rồi bấm phím Del :)

Max

cho mình hỏi làm sao để dc swap free vậy nó trừ ghê quá :(

cho mình hỏi làm sao để dc swap free vậy nó trừ ghê quá :(
Swap Free chỉ áp dụng với tài khoản Cent , khi đăng kí nó có 1 ô nhỏ tên là Swap Free , bạn đánh đấu vào là ok :)
Nếu bạn đã đăng kí rồi thì login vào bằng tài khoản Trader Room ( email + pass), sau đó bấm new Account bên góc trái phía trên màn hình để tạo thêm 1 tài khoản mt4 mới.

Max

cho mình hỏi thêm nếu đồng thời cùng đặt lệnh mua và bán rồi khi nào giá lên hoắc xuống thì đóng lệnh có dc không nhỉ :D

cho mình hỏi thêm nếu đồng thời cùng đặt lệnh mua và bán rồi khi nào giá lên hoắc xuống thì đóng lệnh có dc không nhỉ :D
Được bạn cái này gọi là hedging, trong trường hợp nếu số vốn bạn không đủ khả năng chịu lỗ thì nó sẽ tự động đóng lệnh lỗ và cháy tài khoản :)

Max

Dạo này không thấy ông anh hoạt động trong room skype nhỉ

Sao sàn này giao dịch gold nó tính speed cao quá chênh lệch mua bán tới 1.00 , mình thấy mấy sàn khác chì lệch giá có 0.5 thôi à

Dạo này không thấy ông anh hoạt động trong room skype nhỉ
Bận bịu vợ con, mà trong đó ae cũng kha khá đủ để trả lời cho newbie :D

Sao sàn này giao dịch gold nó tính speed cao quá chênh lệch mua bán tới 1.00 , mình thấy mấy sàn khác chì lệch giá có 0.5 thôi à
Vì bạn dùng tài khoản Cent NDD mà loại tài khoản này lại không được phép trade gold , bạn dùng tài khoản từ classic trở lên nó sẽ khác, STP thì spread nó lại tốt hơn nữa :)

Max

mình mem mới chơi được ko cậu? khoản đầu tư ban đầu bao nhiêu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week