[maxryan9999] Forex4you.Com - Sàn cho các bạn mới tập chơi forex

Status
Not open for further replies.
chơi demo thì balance x2/tuần. chơi thật thì về zero/ 2 tuần !!! nản :(

Technical analysis for NZDUSD on 18.09.13

Read More
Code:
http://blog.forex4you.com/technical-analysis-for-nzdusd-on-18-09-13/

Max

Vừa dep thử $10 từ Visa Debit của Eximbank . Khuyến cáo mọi người nếu có thì nên đăng kí luôn dịch vụ thông báo số dư 8.800đ/ tháng . Giao dịch nhanh hơn

Sẽ tiếp tục xem xét các mức phí và review lại ae nếu đỡ tốn phí hơn WMZ thì sẽ hướng dẫn luôn cho mọi người ^^

Max

Khi nào Max co nhu cau show history account hoặc tao copy trade hoặc những yêu cầu khác về MQL4,MQL5 thì pm mình nha :)

Site demo : http://www.mtcopy.com/

Thân !

Khi nào Max co nhu cau show history account hoặc tao copy trade hoặc những yêu cầu khác về MQL4,MQL5 thì pm mình nha :)

Thân !
Bên m có dịch vụ này rồi bạn Share4you.com (Được sàn bảo kê luôn) . Trader được thưởng thêm 1 khoản tiền khi được các nhà đầu tư khác copy lệnh , càng nhiều ng copy thì càng nhiều tiền :)
Mà m k có nhu cầu show history đâu , cứ thầm lặng kiếm tiền là được rồi :D
Max

Mình cố biết Share4you ,nhưng bên mình có thể copy giữa những brokers khác nhau,ví dụ từ instaforex => exness,fxpro... chỉ cần provider và follower cùng trade MT4.

Và bên mình bạn cũng nhận được commission khi có follower... Dù sao cũng thanks bạn !

Vừa dep thử $10 từ Visa Debit của Eximbank . Khuyến cáo mọi người nếu có thì nên đăng kí luôn dịch vụ thông báo số dư 8.800đ/ tháng . Giao dịch nhanh hơn

Sẽ tiếp tục xem xét các mức phí và review lại ae nếu đỡ tốn phí hơn WMZ thì sẽ hướng dẫn luôn cho mọi người ^^

Max
Dịch vụ 8.800d/tháng chả phải thông báo số dư gì , nó chỉ thông báo tiêu bao nhiêu tiền thôi @@ . Lên mạng kiểm tra số dư vẫn còn tiền mặc dù đã tiêu gần hết . Chả hiểu hệ thống nó bị gì nữa . Sau khi trừ tiền kiểm tra lịch sử giao dịch thì không có gì @@

Max

Dịch vụ 8.800d/tháng chả phải thông báo số dư gì , nó chỉ thông báo tiêu bao nhiêu tiền thôi @@ . Lên mạng kiểm tra số dư vẫn còn tiền mặc dù đã tiêu gần hết . Chả hiểu hệ thống nó bị gì nữa . Sau khi trừ tiền kiểm tra lịch sử giao dịch thì không có gì @@

Max
Internet Banking của Exim thường là bị delay 3 ngày nhé :)) . Sau 3 ngày vào check mới thấy bị trừ tiền :D .

Max! học lập trình MQ4L ở đâu vậy? có tài liệu ko share với! có cách nào viết phần mềm đơn giản như ccan6an62 tạo order chứ không phải viết code ko? mình ko phải dân lập trình! viết code không viết nổi! hic! nghe nói có chưing trình MT4 flatform mà ko biết xài ra sao! MT4 bên forex4you có cái này ko?

Max! học lập trình MQ4L ở đâu vậy? có tài liệu ko share với! có cách nào viết phần mềm đơn giản như ccan6an62 tạo order chứ không phải viết code ko? mình ko phải dân lập trình! viết code không viết nổi! hic! nghe nói có chưing trình MT4 flatform mà ko biết xài ra sao! MT4 bên forex4you có cái này ko?
m cũng k rành về viết code lắm thường là post lên mấy diễn đàn nước ngoài như babypip forexfactory nhờ người ta viết hộ :) mt4 chỉ là phần mềm nên sàn nào cũng giống vậy thôi khác nhau cái sever :)
Dưới là 2 site có thể xem như là tài liệu cơ bản .
http://docs.mql4.com/
http://book.mql4.com/basics/index

Max

Internet Banking của Exim thường là bị delay 3 ngày nhé :)) . Sau 3 ngày vào check mới thấy bị trừ tiền :D .
m thấy nó trừ tiền rồi mà vào sao kê giao dịch nó báo k tìm thấy lịch sửgiao dịch nào cả @@

Max

mấy cái code base trên mql4.com xài dc ko Max! thấy ngta dơ về nhiều mà ko thấy hướng dẫn sử dụng

mấy cái code base trên mql4.com xài dc ko Max! thấy ngta dơ về nhiều mà ko thấy hướng dẫn sử dụng
nó dễ mà có thể tìm kiếm google với từ khóa
Hướng dẫn sử dụng Indicator Forex
Hướng dẫn sử dụng Script Forex
Indi thì chép vào thư mục Indi , Script thì chép vào thư mục Script của phần mềm mt4 . Sau đó bật lên indi thì có video thứ 3 hướng dẫn rồi , script thì kéo từ bên trái vào chart .

Max

bác Max sắp thành siêu nhân Fr chưa :D up dùm này

Thì chờ 3 ngày nó mới update mà :D .
Hic kì vậy ta , hôm nay 3 cái giao dịch rút từ ATM thì nó cho vào sao kê , còn mấy giao dịch nạp tiền chưa vào .
Nếu tính thì nó không trừ phí nạp tiền vào sàn forex giá $ nằm ở khoảng ~21.774 .

bác Max sắp thành siêu nhân Fr chưa :D up dùm này
Làm người thường thôi miễn tiền trong túi nhiều là được :p

Max

Last edited:
Hic kì vậy ta , hôm nay 3 cái giao dịch rút từ ATM thì nó cho vào sao kê , còn mấy giao dịch nạp tiền chưa vào .
Nếu tính thì nó không trừ phí nạp tiền vào sàn forex giá $ nằm ở khoảng ~21.774 .

Làm người thường thôi miễn tiền trong túi nhiều là được :p

Max
Rút ATM thì nó cập nhật nhanh hơn chút . Mà tỉ giá thằng Exim ảo lắm , có lúc đội lên 22.xxx VNĐ đó bác . E bị mấy lần rồi

Rút ATM thì nó cập nhật nhanh hơn chút . Mà tỉ giá thằng Exim ảo lắm , có lúc đội lên 22.xxx VNĐ đó bác . E bị mấy lần rồi
Thế bên ACB với Sacombank thế nào để đi làm xem thử :D Phí thế này tuy là chỉ vài trăm mọi người cho là ít nhưng nếu đầu tư với số lượng lớn tính ra cũng kha khá tiền :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week