• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Maxbountry

hong thánh

Maxbounty ai chiến em này rồi, mình xin ít kinh nghiệm nào :rolleyes:

sao ko khoe nữa đi.. mà giờ đi xin xỏ kinh nghiệm thế ??? o_O lại còn nào nữa chớ

p/s: giống bác trên. thấy avatar là muốn ném đá :eek:

Từ khi đọc mấy topic trước của Bác, Nói thật tâm trạng của em là nhìn thấy Bác rất ghét :D Không biết anh em khác thế nào? Nói xong rồi thôi em đi ra :D
sao ko khoe nữa đi.. mà giờ đi xin xỏ kinh nghiệm thế ??? o_O lại còn nào nữa chớ

p/s: giống bác trên. thấy avatar là muốn ném đá :eek:
like 2 bác, hay nói chiện vs AM và xin. Tưởng chia sẽ kinh ngiem cho ae mmo, thi ra là PR
:D

mấy bác ném đá e đúng là nam nhi tính như phụ nữ , em xin rút khỏi đây thôi,, thank các bác đã cmt

:D:D:D:D lý do các thánh kia ném đá rất đơn giản vì giật tung chảo cái tile nhưng vào nội dung chỉ đươc khoe thành tính nhưng ko có chia sẽ , bạn có đồng ý hong ? :D

từng lead net này nó check info, MAC, IP, như adsense , nếu xác định wa mạt dc adsense thì chơi em nó , còn ko thì tập xác định đi là vừa, nhưng thấy vài pro vẫn quất em này đều đều

Mình xin mạo muội chỉ anh em cách ăn và chơi được net này, thứ nhất net này chiếm 69% AM là boy gay nên muốn ăn và chơi được nó a em nhát định phải có 1 công cụ bôi trơn hỗ trợ đi kèm ví dụ đơn giản đó là dầu ăn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,078
Latest member
JollyRoger

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom