mau spam nhận ngay lì xì đầu năm ^o^

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
Năm mới nay muốn lì xì cho 5 bạn may mắn nhất trong năm mới 2012:D.các bạn hãy chơi coi như 1 trò trơi vui trong năm mới tiền thưởng ít nhưng lộc nhiều :D. spam cái gì cũng đc :)). câu chúc tết, lời bài hát...hay coment với nhau.
CÁC BẠN CÓ THỂ NHẬN $ QUA LR OR PAYPAL OR CARD ĐT . TỔNG GIẢI THƯỞNG CHỈ 5$ THÔI NHÉ. LR OR PAYPAL AI CÓ GÌ MÌNH SEND QUA ĐÓ.
CÁC BẠN CỨ SPAM VÔ SỜ TƯ THOẢI SỜ MÃI....

các bạn nên nhớ các bạn spam càng nhìu cơ hội chúng thưởng của các bạn càng lớn. ko hạn chế số lần trúng giải :D(chỉ 5 giải thôi nhé nếu radom mà ra 5 lần đều trùng với # của bạn tớ cũng sẽ trao lun 5$ cho bạn)

tớ sẽ radom.org.Và quay clip lên cho công bằng ... bạn nào có số # trùng sẽ có giải, chính vì thế spam càng nhìu cơ hội chúng giải của các bạn càng lớn.

hôm nay là ngày 25 nhỉ. giải thưởng sẽ kết thúc vào 21h ngày 27.1.2012. and trao giải ngay sau đó...:D. chúc anh em SPAM vui vẻ.

KO tính SPAM chỉ có chữ UPPPPPPPP..... Vậy nha nhàm chán quá. radom vào # có spam up... như vậy ko đc tính. và các bạn spam thế dễ bị ban nick

các # 80.81.82.86 ko đc tính nếu radom về sẽ quay lại vì các bạn spam 1 cách quá đáng

Tớ Không nghĩ là tốc độ spam của mọi người kinh vậy.chưa đầy 1h đã hơn 100#... vì thế sẽ ngừng Event và bắt đầu quay khi đủ 999# nhá. để 2 ngày chắc vài trăm page mất :)). nên sẽ dừng lại ở con số 999. cho đẹp

ĐÃ QUAY XONG. DANH SÁCH NHỮNG BẠN CÓ # 260 . 466. 359. 848 514 là những bạn may mắn trúng giải ngày hôm nay. chúc các bạn trong forum và những bạn trúng giải. 1 năm mới phát tài phát lộc. luôn may mắn trong Cuộc sống. thanks and sea again vào event tiếp theo!.

1.# 848 : nhoxchemgio

2. # 514 : nambontn11

3.# 446 : jeannotlafart

4.#359: jeannotlafart

5.#260: NongThanhHoa =)). em sẽ radom lại phát nữa. :D. (các bác chờ up video khác)

đây là video tớ radom ngay sau khi kết thúc #999.tất cả đều dựa trên công bằng cho anh em. tớ sẽ radom lại #260. @.@.

[video=youtube_share;WjDfW2K4bq8]http://youtu.be/WjDfW2K4bq8[/video]

ok đã radom lại #260. bạn may mắn phút chót có số # 977 để xem ai nào :D....là peter_zero

dành vé vớt cuối cùng. đây là video radom lại:
[video=youtube_share;mIMpmsZtJ_U]http://youtu.be/mIMpmsZtJ_U[/video]

BẠN NÀO CÓ TÊN THÌ PM VÀO INBOX Số LR OR pm yahoo NongThanhHoa để tránh clone nha.Sau 1 ngày vui chơi event xin close tại đây bạn nào nhận đc LR vào báo danh :D

đã lì xì :

giải Khuyến khích #888 : Caibang123 : 0.5LR .

1.# 848 nhoxchemgio 1 LR
2#446 and #359 jeannotlafart 2LR
3.# 514 nambontn11 1LR
còn 1 bạn peter_zero nữa pm mình nha....

Last edited by a moderator:
chạy độ với nongthanhhoa mình mớ hàng trước nhé spam chúc đại gia nong vạn phát vạn lộc :binhsua02:

Xìn hãy tranh xa kiếp đỏ đen...ta mang bao tội lỗi người ơi ta đâu còn chi xin hãy tránh xa kiếp spam

U9669066

tiền trên trời rơi xuống
phải nhanh nhanh nhặt ngay
không (thì) thằng nào lấy mất
đau xót cả tâm can
:binhsua10:

Xìn hãy tranh xa kiếp đỏ đen...ta mang bao tội lỗi người ơi ta đâu còn chi xin hãy tránh xa kiếp spam

cứ SPAM đi :)). 4$ sẽ vào ai...vào 1 người hay chia đều cho 4 bạn? GOODLUCK ALL.

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

Ko ai thanks ta sao =))... Vô tâm quá!

DO ÍT NGƯỜI DÙNG PP NHỈ NÊN SẼ TRAO GIẢI CHO CẢ LR. TỔNG GIẢI THƯỞNG CHỈ 5$ THÔI NHÉ. AI NHẬN PP OR LR TÙY =)). UPpppppppppppp.......GOODLUCK CHO ANH EM DỄ CHƠI

.+''''-.,_,.-''''+.
#''- Happy_.-''#
*'+ .New+''+*
''. Year.-+
''-._.-''
''-.-*'-.2012.-*''-.-'

theo một vé nào > Bac nào có nghĩ răng nongthanhhoa có bà con gì với ông Nông Đức Mạnh không nhỉ. Tin này không biết cók hot hông đây :binhsua07:

. {@}.
*{@} {@} {@}*
:* {@} * {@} * ;*
.'@}* {@} *{@}'
* ; {@} * ;
|| / //
| y/
|/
/()| happy new year

Năm mới chúc tất cả bà con cô bác anh chị, từ già tới trẻ:
,¤*•,Tiền đầy túi,•*¤*•
,¤*•,Tim đầy tình,•*¤*•
,¤*•,Xăng đầy bình,•*¤*•
,¤*•,Gạo đầy lu,•*¤*•
,¤*•,Muối đầy hủ,•*¤*•
,¤*•,Vàng đầy tủ,•*¤*•
,¤*•Sức khỏe đầy đủ,•*¤*•
,¤*•,HAPPY NEW YEAR,•*¤*•

. {@}.
*{@} {@} {@}*
:* {@} * {@} * ;*
.'@}* {@} *{@}'
* ; {@} * ;
|| / //
| y/
|/
/()| happy new year

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

2 , *''* ,, *''* ,
0 * Happy *
1 New Year
2 '* .,. *'
Loc biec, mai vang, xuan hanh phuc.
Doi vui,suc khoe,Tet an khang!
CHUC MUNG NAM MOI

2 , *''* ,, *''* ,
0 * Happy *
1 New Year
2 '* .,. *'
Loc biec, mai vang, xuan hanh phuc.