Mất toi 100$ hết tiền đi chơi Lễ...!

Thôi thì biết sao giờ cẩn thận để phòng lần sau bạn ơi

Ặc coi xong mới biết đào mộ, mộ này cả năm rùi mấy pa :))

ôi =)) tên nào đầu nêu đấy .tưởng 1 em mới bị dình scam =))

pó tay các bác đào mộ ^^.... nick cuongbi04 của mình bị hack lâu rồi, bị ku lyhungkimxuan hack và mình cũng không còn sử dụng nick đó để giao dịch. nhưng cũng không sao tiện thể cũng để nhắc nhở mọi người cần nêu cao tinh thần cảnh giác khi giao dịch với các nick, Một người đã uy tín thì họ không dễ vứt đi chữ tín của mình, Mình là 1 trong những exchange lâu năm của VN , bên cạnh các dịch vụ gạo cội trong làng exchanger VN như anh iwan, anh linh59c, egoldconvert, hynhan.... vì vậy cũng là tâm điểm tấn công của nhiều tên scammer trong vấn nạn giả nick, nhái nick, và hack nick.... do đó khi các bạn giao dịch với ex nào đó nên có 1 số biện pháp hỏi hoặc call vào số điện thoại của ex đó mà các bạn đã lưu lại từ trước hoặc tìm trong topics dịch vụ của người đó để xác nhận đang giao dịch với đúng người đúng nick..... như thế nếu chẳng may 1 ex nào đó bị hack mất nick yahoo thì các bạn cũng không bị lâm phải cảnh đáng tiếc.

Trân trọng

Last edited by a moderator:
Không biết thằng đó ăn được tiền của ông anh này nó có giàu hơn lên không nhỉ ?
Con người càng lúc càng đông
Thạch sanh thì ít, lý thông thì nhiều .
Chia buồn cùng anh !

bác cường làm ăn rất uy tính nhưng njk đó đã bị hack rùi pác.
Lần sau thì hãy phone bác cường trước khi giao dịch cho lành nha bác

Lại một nạn nhân nữa vì vài đồng lẻ đành chấp nhận mất mát hix... Sao lại vì mười mấy ngàn lẻ mà phải trả lại gấp trăm lần thế nhỉ :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom