Matrix Martcoin - Dự án ICO tiềm năng nhất tháng 12 - Lending ver 2.0 Quay Số - Đừng bỏ lỡ!!

chiều mới dep ETH vào 10p có hàng rồi mà :D
dep từ đâu cậu? chúc cậu méo mặt với site này :D
Càng khó mua càng giá trị mà bác :))
Mua có được đâu mà giá với trị. mai cậu mua đc pm mình, mình bonus 100$ :D

Bác mua dc chưa bác em dep eth vào rùi mà chua thấy
CHưa mở bán sao mua. miak chơi coin mà ko tìm hiểu gì hết. bỏ tiền ra chờ ăn may hả cậu? chơi thế đánh lô đề cho rồi, tiền mất khi nào ko biết đâu

dep bên remi, 10p tiền vào site

Bác mua dc chưa bác em dep eth vào rùi mà chua thấy

nó đang countdown thời gian mở bán mà

REF cho thớt, thấy có 2 trang tuyển ref mà theo thớt này, trang kia như đi copy chèn link ref của mình vào ko hay lắm.

e dep eth vào nửa tiếng rồi mà vẫn ko nhận được. chuyển từ bittrex qua ạ. hic có ai bị vậy ko nhỉ

e dep eth vào nửa tiếng rồi mà vẫn ko nhận được. chuyển từ bittrex qua ạ. hic có ai bị vậy ko nhỉ
Nghe nói đang tắc . Mình định xem nó mua xong đợt sáng mai thế nào, chiều mới chuyển và nhẩy vào, cũng đang định chuyển từ bittex

Dep eth đang tắc nhé :(

OK :D

Site lỗi tùm lum. chả chịu đầu tư gì cả. ko scam mới là chuyện lạ. bác nào chơi cứ chơi. em đi ra. mặc dù mới mua đc 100 coin. bán ICO vòng 1 giá 0.5 theo roadmap mà có nhiều người mua giá 0.6, 0.55... đúng site vớ vẫn

dep 150$ vào mà k mua đc

Site cùi quá thôi đi ra đi cậu

Chốc quăng mình 100$ nha c :D. Đang đi ở ngoài :))).

Cùi thì bạn nghỉ thôi để người khác chơi :)))

P/s Có 5 bạn ref mình mua được nhé. Ai mua đc inbox mình email account mua đc nha mình refback ;)
P/s: Bạn nào mua được có thể bán lại cho mình 2$/coin -> gấp 4 lần tài khoản rồi :D

P/s Có 5 bạn ref mình mua được nhé. Ai mua đc inbox mình email account mua đc nha mình refback ;)
P/s: Bạn nào mua được có thể bán lại cho mình 2$/coin -> gấp 4 lần tài khoản rồi :D

ơ ủa nó bán buổi sáng hả tưởng 7h tối :confused:

bác ơi cho e hỏi khi nào mua dc nữa A

ơ ủa nó bán buổi sáng hả tưởng 7h tối :confused:

7h sáng + 7h tối nha các bạn :D

Mà hình như sáng nay bị bug mua đc tận 0.6 luôn. nên chưa rõ thế nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC