New MarketSquare: Kèo kiếm thưởng crypto và NFT dễ, chỉ cần giới thiêu đăng ký

love4ever

Newbie
Reactions
20
MR
0.005
Thông tin chi tiết: https://arkviet.com/2021/12/gioi-thieu-ban-be-tham-gia-marketsquare/
Chú ý: kèo này rất dễ vì chỉ cần đăng ký tài khoản và giới thiệu bạn bè chứ không cần làm nhiệm vụ gì. Nói chung đơn giản, dễ ăn.
Tôi chia sẻ đề nhiều người biết chứ không có mục đích tranh giải với mọi người.

------
MarketSquare đang đưa ra chương trình tặng quà cho ai giới thiệu nhiều bạn bè tham gia nhất.
MarketSquare vừa thông báo chương trình Giới thiệu bạn bè, theo đó từ nay đến cuối tháng 12/2021, ai giới thiệu nhiều bạn bè tham gia MarketSquare nhất sẽ nhận thưởng bằng tiền số và vật phẩm NFT.

Cơ cấu giải thưởng như sau:
  • 3 người giới thiệu nhiều bạn bè nhất sẽ nhận được tương ứng 500$, 250$ và 100$
  • Top 10 nhận được vật phẩm NFT
Thời gian tham gia: từ nay đến hết tháng 12/2021. Người thắng được quyền lựa chọn nhận giải bằng loại tiền số nào BTC, ETH, ARK, ...

Hướng dẫn giới thiệu bạn bè tham gia MarketSquare​

1. Tạo tài khoản MarketSquare, nếu chưa có thì dùng link này.
  2. Click vào ảnh đại diện của bạn ở góc bên phải nằm trên cùng, và vào phần My Referrals.
  3. Copy link referral của riêng bạn và chia sẻ nó mời bạn bè tham gia
Để xem Top 10 những người giới thiệu nhiều nhất thì vào khu vực Leaderboard. Thông tin sẽ được cập nhật hàng giờ.

Chúc các bạn giới thiệu được nhiều anh em, bạn bè tham gia MarketSquare và chúc cho giải thưởng về với đội Việt Nam chúng ta.

Nếu muốn có ng giới thiệu nhiều thfi lên mấy trang nhận làm task để ng ta làm cho
Mình chỉ giới thiệu thôi vì mình là 1 trong những người đại diện trong dự án. Mình không tham gia tranh giải với mọi người.
Cơ hội kiếm 500$ quá dễ vì chỉ có mời bạn bè mà không phải làm nhiệm vụ nên mình chia sẻ cho mọi người tham gia.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,477
169,804
Latest member
99704

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom