Matrix MarkAdFunds - Invest plan với ADMIN uy tín

Status
Not open for further replies.
Site này phải chơi lớn, chứ bác nào chơi chỉ 10$ thì hết chu kỳ 12 ngày sẽ chỉ nhận được 9.6$. Phần còn lại 2.4$ ko rút được, chỉ có nước là biếu Admin uống cafe. Nếu muốn hoàn vốn và có lời chút chút thì chịu khó đợi thêm 1 chu kỳ nữa hãy rút. :D

Last edited by a moderator:
nếu chơi site này thì reinvest hết vốn lẫn lãi trong 1 chu kỳ đầu (12 ngày) đến ngày thứ 13 sẽ có 11 position
VD : dep 100$
sau 1 chu kỳ position đầu dated sẽ có 11 position mới mỗi postion tương ứng số 10% rút mỗi ngày của chu kỳ đầu
==> đến hết chu kỳ 2 là ngày 24 sẽ có tổng gần 150$ thì rút đc 100$ , còn lại 50$ cho run tiếp 1 chu kỳ sẽ lãi hơn 40$ ==> dep 100$ sau 3 chu kỳ 36day sẽ lãi cỡ 40% :)
p/s : chỉ tính tượng trưng không tính kĩ các pro đừng chém nhé

Còn nếu re-invest toàn bộ vốn lẫn lãi thì sau 3 chu kỳ (36 ngày) các bác sẽ nhận được 172.8$ trong Account balance, rút về bị trừ 20% (=34.26$) nên chỉ còn 138.24$. Chiến theo cách này thì lãi lên được 1%/ngày và có 34.26$ để chiến tiếp chu kỳ nữa.

như mọi ngày
lướt mail + web thì nhận đc thông tin
có 1 member rất pro trong markadfunds đã viết ra 1 file excel cho việc tính toán ở site này
anh ta share lên blog cá nhân nên tớ đã down về
giờ chia sẻ lại ae để ae có cái tính đỡ hại não

http://www.mediafire.com/view/?re0j11t59qj3sz8

thoải mái con gà mái rồi nhé :D

hình như nó đang pending để chuyển sever sang pay install .....

giữ lại 20% để trụ vững site có ít quá không nhỉ ?

toannguyen là acc bác nào báo danh zùm e phát

- - - Updated - - -

được nghe bác chém em phải theo thôi, làm tí đầu năm xem sao :D, bác cho em xin yahoo học hỏi luôn :D

You have successfully sent a payment from your account U0309600 (dynamite):

Date: 2/20/2013 2:02 AM
Batch: 132314640
Sent To: U5024955 (Ezarkovic)
Amount: $10.10
Memo: tuantk90 Liberty Reserve Funding of $10

RCB cho em qua U ở trên nha :D

đã rcb cho bác rồi nhé
bác check zùmm e phát

mình thì pending đc 4 ngày rồi , mặc dù trên MMG bọn support của site báo là site đang bảo trì để nâng cấp gì đó và sẽ pay trong vòng 48h ....
đợi gấp đôi rồi giờ phải sao đây :binhsua45:

báo là đang xây dựng hệ thống paid instant
auto paid ấy
mất từ 1 đến 2 tuần
và support hứa sẽ giải quyết = tay các request tối đa 48h
ta thì đang đợi nè @@
50 LR mà đi tong là ở đợ luôn

cái đê ma ma nhà bọn này , scam cmnr :( trên MMG , Talk ,.... cũng nói thằng này scam
To shi ba nhà bọn nó

như mọi ngày
lướt mail + web thì nhận đc thông tin
có 1 member rất pro trong markadfunds đã viết ra 1 file excel cho việc tính toán ở site này
anh ta share lên blog cá nhân nên tớ đã down về
giờ chia sẻ lại ae để ae có cái tính đỡ hại não

http://www.mediafire.com/view/?re0j11t59qj3sz8

thoải mái con gà mái rồi nhé :D

cái đê ma ma nhà bọn này , scam cmnr :( trên MMG , Talk ,.... cũng nói thằng này scam
To shi ba nhà bọn nó
cái này mới đúng là invest online đích thực :)), vừa toát mồ hôi tính toán xong thì admin scam :)). nói chung tính hoài tính mãi mà admin nó đóng tiệm thì cũng xong :))

hì tớ đã nói rồi, tập trung vài site thôi, site nào chơi cũng lời thì tụi admin đâu dám ra cả chục site mỗi ngày nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week