Mạng VNPT đúng đến 23h là mất mạng

Reactions
1,595
MR
2.287
Có anh em nào đang dùng VNPT mà đến đêm hay bị mất mạng không. Trước cả tháng mới bị 1 lần.

Nhưng hôm nay là ngày thứ 3 đúng gần 23h là nó cắt mạng của mình. 1 lần thì còn nghĩ là chắc do Modem chứ 3 ngày đúng đến giờ này nó cắt thì cay thật.
Có anh em nào đang dùng mạng VNPT mà bị như này không. Để mình tham khảo, sáng mai gọi điện chửi cho bõ ghét.

Của mình cũng VNPT mà nó cắt từ 7-11h tối là ko log nổi vps, còn xài các cái khác vẫn bt
Đứt cáp, nó bóp thì ko tính bạn ạ. Nhưng dm nó cắt mới cay. Trước nó cắt từ đêm đến sáng. Gọi điện lên nó mới mở cho.

Upvote 0
Có anh em nào đang dùng VNPT mà đến đêm hay bị mất mạng không. Trước cả tháng mới bị 1 lần.

Nhưng hôm nay là ngày thứ 3 đúng gần 23h là nó cắt mạng của mình. 1 lần thì còn nghĩ là chắc do Modem chứ 3 ngày đúng đến giờ này nó cắt thì cay thật.
Có anh em nào đang dùng mạng VNPT mà bị như này không. Để mình tham khảo, sáng mai gọi điện chửi cho bõ ghét.
Mạng VNPT thường ko ổn định, đội ngũ nhân viên kỹ thuật vs chăm sóc khách hàng thì hơi chậm chạp. :popo_embarrassed:

Theo mình thì đổi sang mạng FPT nhé! Mạng ổn định hơn, support từ bộ phận cskh phải gọi là very good 👍

Upvote 0
Vote đổi mạng, nhà mạng 7 chữ thỉnh thoảng cũng bóp đâm ra lag lòi.

Upvote 0
Mạng VNPT thường ko ổn định, đội ngũ nhân viên kỹ thuật vs chăm sóc khách hàng thì hơi chậm chạp. :popo_embarrassed:

Theo mình thì đổi sang mạng FPT nhé! Mạng ổn định hơn, support từ bộ phận cskh phải gọi là very good 👍
Chán vãi bạn ạ. Tối thì nó bóp nghẹt thở phải mua con VPS Viettel để dùng mà nó lại cắt mạng thì hết chữa. 🤣

Upvote 0
vt e ngày tạch 2-3 lần cái ipv4 thay liên tục :popo_angry:

Upvote 0
tui thấy mạng nào cũng ccc như nhau ...chả mạng nào khá hơn mạng nào

Upvote 0
FPT là tốt nhất nhưng giá chát nhất trong 3 thằng. Viettel thì giá quốc dân, mạng cũng ổn định hơn VNPT nhiều. Vote Viettel nha :popo_beauty:

Upvote 0
hiện tại mấy bác dùng mạng VNPT những giờ bình thường có lag không ạ, vào mấy sever việt nam thì bình thường, vào mấy web sever quốc tế thì chậm, có phải nguyên nhân là bữa bị đứt cáp quang 5 tuyến gì đó không ạ

Upvote 0
Mình đang dùng VIETTEL load ầm ầm mà ta @@~ , gói 200Mbps

Upvote 0
chắc vnpt đang nâng cấp hệ thống đó. call tổng đài hỏi đi bạn

Upvote 0
m xài thì thấy ngon nhất là viettel, sau đó là fpt và cuối cùng là vnpt . Mạng nào cũng có lúc lag nên cứ lắp sơ cua 2,3 mạng dự phòng cho chắc

Upvote 0
đúng 23h mất là suy hao mối nối, rệp quang, đầu fc nha, kêu kỹ thuật về hỗ trợ thôi. Mình kỹ thuật viettel đây :))

Upvote 0
Mỗi nơi sẽ một khác nhau đó bác. Kiểu 1 đường truyền. nơi nhiều dùng sẽ lag. nơi ít người sẽ ổn hơn. Đợi hết đứt cáp thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom