Ask Mạng quảng cáo CPM rate khá cao cho anh em nào cần.

em chả biết nữa. nhưng từ hôm e share anh em nào có chơi thì chụp hình cho mọi người xem nào
đây là hình của em

Cứ uy tín thanh toán cho ae việt nam là được. Mình cần vậy thôi. Người việt đừng đi lừa người việt :xD. Chúc bác chủ thớt có nhiều profit để pay cho anh em. =))
View attachment 136424
Thực ra thì ko chê VN nhưng quan trọng là site nhì qua là biết đầu tư sơ sài ko chuyên nghiệp, nên chắc vốn của admin ko nhiều. Mà đã vậy thì ko biết sập bất cứ lúc nào nên ko muốn chơi. site đầu tư bài bản, thì có cơ sở hơn

Thực ra thì ko chê VN nhưng quan trọng là site nhì qua là biết đầu tư sơ sài ko chuyên nghiệp, nên chắc vốn của admin ko nhiều. Mà đã vậy thì ko biết sập bất cứ lúc nào nên ko muốn chơi. site đầu tư bài bản, thì có cơ sở hơn
Bác biết Net nào chơi CPC mà an toàn uy tín xí; bằng 1/10 GA cũng được, giới thiệu mình với; chơi GA mất ads miết nản quá!

P/s: Bác nào có Acc Mgid, Ezoic,... mà không xài bán lại mình nhé!

Bác biết Net nào chơi CPC mà an toàn uy tín xí; bằng 1/10 GA cũng được, giới thiệu mình với; chơi GA mất ads miết nản quá!

P/s: Bác nào có Acc Mgid, Ezoic,... mà không xài bán lại mình nhé!
Traffic bác ntn 1 ngày?

Lúc đầu cái gì chả sòng phẳng. Đến lúc nó khác bùng thôi ai rút được rồi thì nghỉ đi

Lúc đầu cái gì chả sòng phẳng. Đến lúc nó khác bùng thôi ai rút được rồi thì nghỉ đi
Bác nói thế! Admin support cực kì ok đó. Dù sao thì cùng là ng việt :)))) em dùng ủng hộ thôi. Chứ k muốn thấy cảnh ng việt lưa ng việt ???

Cái trang này có hệ thống affi đâu mà bác nói thay bác thớt ghê thế. Hay cho e xin link ref để link dùm bác kiếm ít cháo.

mới đặt thử mấy ngày. traffic của mình hỗn hợp, site tiếng anh, CPM rate khoảng 0.4$. nói chung là khá ổn. Hình như site vừa nâng cấp min pay từ 5$ lên 25$. chạy thử tháng rồi sang tháng review cho ae.

mới đặt thử mấy ngày. traffic của mình hỗn hợp, site tiếng anh, CPM rate khoảng 0.4$. nói chung là khá ổn. Hình như site vừa nâng cấp min pay từ 5$ lên 25$. chạy thử tháng rồi sang tháng review cho ae.
Ngon đó bác

kiếm vừa thôi bác. Còn phải xem qua tháng có pay ko. Dù sao cũng net30.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week