Màn đối đáp dài dòng và kinh điển với Công An

Ông cánh sát trẻ măng *** nắm rõ luật(*** thuộc bài) nên bị ông kia nó xoắn cho té ra quần :m077::m077::m077::m077: Nghe nó nói thông tư số 27 là phẹt mẹ ra quần rồi.
Gặp thằng Cs nào nó nắm rõ luật xem, về đồn ở đó tha hồ nói luật với nó :m040:, ko hiểu rõ thế nào là đỗ và dừng xe mà cũng xoắn.:m029:

cản trở người thi hành công vụ hả, nói chuyện làm sao dễ nghe người ta còn thông cảm, còn đằng này :binhsua51:

Chắc thằng này làm luật sư,nói rất rõ ràng, dứt khoát, bình tĩnh và nắm luật. __Pro__

vấn đề là police nước ngoài ko nhận hay bắt người ta lì xì cho mình chú em ạ .đường nước ngoài có camera nên ko phải cãi nhau bên trên có người theo từ đầu tới cuối chú em hiểu chưa đừng so sánh linh tinh mỗi quốc gia có đặc thù luật pháp riêng ko có gì lã dễ dãi cả .

ai nói bác đường nó gắn camera, nó đếch có giàu đến nỗi phải gắn camera tùm lum ;))
ai nói bác police nc ngoài ko bắt ng ta lì xì ;))
ai nói bác tui so sánh linh tinh, VN quá dễ nên tui nói dễ vậy thôi ;))

các thông tư, nghị định tôi mang hết trong xe đây :m205:
thế thì bố công an cũng không dám nói láo, nói láo nó mang luật ra đối chất thì :m025:

- Ái mộ quá , hay phết :))

cao thủ ............................

Công an xét giấy tờ là đúng . Nhưng thằng này bảo là xét thì cũng dc NHưng ko dc bảo là VI phạm nó mới cho xét . Nhưng thằng công an trẻ bị hù và thiếu kinh nghiệm . Tóm lại thằng này muốn kiếm chuyện với CA ^^
Thằng già thì ko chịu xin lỗi vì chưa chào nên nín mà đi chổ khác
Rốt cuộc lại 3 thằng CA ko xét giấy tờ. Vì thấy thằng đó nói nhiều quá :))

Cái chính là hiểu luật và cứng họng chút. mie mấy cái thèng CS này tinh tướng vl . Nhìn chỉ muốn xút cho phát vào mồm chúng nó

Thằng này nắm luật tốt, nhưng mà gặp vào ông công an nào nắm luật tốt hơn thì xe thằng này cũng vào bãi rác.

làm mất thời gian của công an, trong khoảng thời gian đối đáp đó thì người ta có thể làm được nhiều việc có ích hơn cho xã hội, trong thời gian đó có thể bắt thêm vài thằng vi phạm luật giao thông nói chung là có đông cơ gây rối

đồng ý với bác,mà hình kiểu nói chuyện này là có học trường lớp chính trị thì phải,không phải dân bt :binhsua146:

Hài nhất đoạn chú CA già =))
Làm việc mà ko chào thì anh kia ko tiếp =)) Chú CA nhất quyết ko chào thế là quay đi chỗ khác =)) Cấp trên j lạ vậy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week