SCAM Malaysian-inc - Malaysian-inc.com

Status
Not open for further replies.
chỉ mấy ngày nữa là mình hết vòng, thế mà lại có biền
hy vọng nó vẫn pay cho số ít, ít nhất rút ra vốn là đc rồi

Các bác bình tĩnh, càng rối & càng làm site mau đi hơn. Trước mắt thì cứ rút kiểu nhỏ giọt nhé. Cứ 4.99 $ Min WITH khỏi lên bảng vàng cho an toàn
Chúc các bác & tớ nữa thoạt nạn bình an

Last edited by a moderator:

Date: 14:31 11.08.13.
Batch: 30762192.
The amount of 3.5 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U3040840->U2774470. Memo: API Payment. Withdraw to user RecordsHYIP..

Thank admin

Đã chính thức scam rồi nhé ....... Haizzz

Haizzzzzzzzz ! 1 đế chế ra đi ............... tiếc thay ............

nếu scam sao có mấy bác rút <5$ nó vẫn pay? ko biết nó đang giở trò gì nữa ...

nếu scam sao có mấy bác rút <5$ nó vẫn pay? ko biết nó đang giở trò gì nữa ...

Bây giờ rút 1$ cũng không pay nhé
Anh mình rút 1.76$ và đã pending 2 tiếng ... R.I.P

Bây giờ rút 1$ cũng không pay nhé
Anh mình rút 1.76$ và đã pending 2 tiếng ... R.I.P
vậy thì coi như nó scam thật sự rồi. tội cho mấy bác trong forum dep cho nó vài ngàn $ chưa lấy lại vốn, mình cũng mất số $ ko ít vào nó. Cứ tưởng nó tồn tại hơn vài tháng nữa...

Cảnh báo cho anh em biết luôn là admin malaysian mới tạo trang này
Anh em dep thì cẩn thận ...
https://oiladvance.com/

Cảnh báo cho anh em biết luôn là admin malaysian mới tạo trang này
Anh em dep thì cẩn thận ...
https://oiladvance.com/

Sao phải cẩn thận vậy bạn? admin uy tín ng ta tạo site mới thì có gì đâu, miễn trả tiền là đc. Bạn phán như đúng rồi ấy

Sao phải cẩn thận vậy bạn? admin uy tín ng ta tạo site mới thì có gì đâu, miễn trả tiền là đc. Bạn phán như đúng rồi ấy

Người ta tốt bụng thông báo để mà cảnh giác, nếu nó uy tín sao phải chạy làng site này rồi lập ra site khác mần j ?!

Thế mình hỏi ...Uy tín tại sao giờ admin malaysian nó scam rồi đấy ...Trên các monitor đều " not paying "
ai chơi thì cẩn thận chứ mình có bảo là không chơi đâu :-s , ai thích thì cứ việc chơi thôi

2 site cùng 1 chủ , 1 site đã scam ... chả nhẽ site thứ 2 ko liên quân ..... cẩn tắc vô áy náy :3

cái bảng withdraw nó đứng yên luôn rồi, support thì not available vậy mà facebook của nó còn có nhiều người vẫn tin nó chưa scam nữa.

Thế mình hỏi ...Uy tín tại sao giờ admin malaysian nó scam rồi đấy ...Trên các monitor đều " not paying " ai chơi thì cẩn thận chứ mình có bảo là không chơi đâu :-s , ai thích thì cứ việc chơi thôi 2 site cùng 1 chủ , 1 site đã scam ... chả nhẽ site thứ 2 ko liên quân ..... cẩn tắc vô áy náy :3
Admin uy tín thì sao hả bạn?
HYIP thì sớm muộn thế nào cx scam, quan trọng duy trì đc bao lâu. Site đã sống đc khoảng tg lâu vậy là tốt r.
lấy VD như thg DrokeTrade, sau khi scam admin nó ra site TurboScalper vẫn pay tốt đấy thôi

Last edited by a moderator:
Mất 40$ với site này, hix, số mình thật là đen quá đi
Lúc chưa vào thấy nó pay ầm ầm, lúc vào thì ngay lập tức nó có vấn đề

Nếu site đã die thì thôi còn site đang sống bạn phán thế thì ai đang chơi oiladvance ng ta lo lắng, chắc bạn vui lắm nhỉ. Như bạn đang chơi và site vẫn PAY, mình vào phán thế bạn thấy thế nào? Site nào ra site đó chứ. Malaysian sống hơn 180 ngày rồi, bây giờ có die và admin lập site mới mình vẫn chơi thôi.

cái bảng withdraw nó đứng yên luôn rồi, support thì not available vậy mà facebook của nó còn có nhiều người vẫn tin nó chưa scam nữa.
Sock quá nên chắc vẫn chưa tin nó scam =)))
Admin uy tín thì sao hả bạn?
HYIP thì sớm muộn thế nào cx scam, quan trọng duy trì đc bao lâu. Site đã sống đc khoảng tg lâu vậy là tốt r.
lấy VD như thg DrokeTrade, sau khi scam admin nó ra site TurboScalper vẫn pay tốt đấy thôi
Thì đó ! Vậy mình mới kêu cẩn thận mà =.= chứ có phải là không chơi , ai chơi thì chơi thôi , nhưng mình CẢNH BÁO ....nếu bạn chơi thì mình đâu có cấm được

Nếu site đã die thì thôi còn site đang sống bạn phán thế thì ai đang chơi oiladvance ng ta lo lắng, chắc bạn vui lắm nhỉ. Như bạn đang chơi và site vẫn PAY, mình vào phán thế bạn thấy thế nào? Site nào ra site đó chứ. Malaysian sống hơn 180 ngày rồi, bây giờ có die và admin lập site mới mình vẫn chơi thôi.

Mình vui làm gì =.= mình đã nói là CẢNH BÁO , chứ không hề nói " scam kìa , thôi đừng chơi " ai muốn dep thì cứ dep thôi , cảm thấy được thì cứ chơi thôi

mình vừa rút vốn máy ngày :binhsua141:, chia buồn cùng mấy bác chưa kịp rút vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week