Matrix MagicCoin: dự án coin MLM khủng nhất với những Angel Investor hùng mạnh nhất

chắc qua tuân đi đăng ký internet bank rồi bem thử site này vậy :)
ua tuần là hơi muộn rồi đấy. 8h tối nay vào mua nhé anh em

Chưa ico thì thông tin,vốn này nó đâu mà lên sàn?Chạy cửa sau lên sàn hay sao?
Đã đâu tư thì phải bỏ vôn ra chứ.
ICO khai mạc ngày 24 tháng 12 năm 2017, lúc 8 giờ tối hàng ngày

Mua được hay không mới là vấn đề. Lúc sáng mà liều trade phát là ngày ni kiếm được ít ấm cật rồi. Từ 10$ giờ lên 30$, nó tést mà lên ác dữ :))
Vào đặt lệnh khoảng 1.5$ thôi cậu để xem nó bán thế nào rồi tối mai hẳng mua. mua khẳng 50 coin xem sao đã. vào đặt thử trc đi

Vào đặt lệnh khoảng 1.5$ thôi cậu để xem nó bán thế nào rồi tối mai hẳng mua. mua khẳng 50 coin xem sao đã. vào đặt thử trc đi
tớ đặt rồi tầm 1 - 1,5 :)) ngồi hóng thôi, cao hơn nữa thì chịu

tớ đặt rồi tầm 1 - 1,5 :)) ngồi hóng thôi, cao hơn nữa thì chịu
MÌnh dep BTC chưa vào. đau đầu thật dep từ sáng

MÌnh dep BTC chưa vào. đau đầu thật dep từ sáng
btc và usdt dạo này lâu xác nhận lắm. LTC cho nhanh cậu ơi, 5min là vào. Lúc sáng tớ dep úsdt hơn 2 tiếng mới nhận được, dep từ lúc btc 12k mà sau hơn 13k mới nhận được. May vẫn mua được lúc 12,5k. để đến dừ thì ngon có 12,2k

btc và usdt dạo này lâu xác nhận lắm. LTC cho nhanh cậu ơi, 5min là vào. Lúc sáng tớ dep úsdt hơn 2 tiếng mới nhận được, dep từ lúc btc 12k mà sau hơn 13k mới nhận được. May vẫn mua được lúc 12,5k. để đến dừ thì ngon có 12,2k
Cạu mua coin rồi à

cậu mail gì vậy?

Mua MAGE ICO nó có chua băng LTC với USD đâu cậu chỉ mua bằng BTC, cậu xem lại đi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom