Matrix MagicCoin: dự án coin MLM khủng nhất với những Angel Investor hùng mạnh nhất

Đừng quên xác minh tài khoản Cryptopia nếu mua ICO nhé bạn
:). Tránh tình trạng giới hạn rút.
xác minh như nào bạn, không thấy phần đó

Hiện thông tin về ICO ngày 22/12 mình vẫn chưa xác thực lại . Hiện tại họ cũng đã có 1 số kế hoạch quảng cáo PR dự án , đồng thời cho đăng ký tài khoản, có thể cho thấy các giấy tờ pháp lý đã hoàn thiện và chắc chắn sẽ diễn ra sớm . Mọi người nên gắng đợi cho đến khi có thông báo chính thức từ họ trước vài ngày khi diễn ra ICO nhé !! Mình sẽ kiểm tra và thông báo lại với mọi người sau .

Đang rất hóng em nó
Chơi cú cuối cùng ICO năm nay với em này và thesuncoin. Khô máu luôn, Từ bữa ICO đến giờ kiếm từ HXT UCH và 1 số site khác đc bao nhiêu giờ dep vào hết luôn. Sang năm thành tĩ phú tha hồ "lượm mái đẹp". la la la.

Chơi cú cuối cùng ICO năm nay với em này và thesuncoin. Khô máu luôn, Từ bữa ICO đến giờ kiếm từ HXT UCH và 1 số site khác đc bao nhiêu giờ dep vào hết luôn. Sang năm thành tĩ phú tha hồ "lượm mái đẹp". la la la.
Quyất khô máu ln a nhé :p:p

KHô luôn cậu à. con này 80% vốn còn con kia 20%. 1 là thành tỉ phú, 2 thì quay về cày ruộng vậy

Cậu reg chưa acc gì vậy? Sau này khi lending mình có chinh sách hổ trợ sau nhé

chỉ có dep btc thôi à bạn
mai mấy giờ bán vậy ?
Hiện giờ chỉ mua đc bằng BTC thôi cậu. Nó chưa mở bán ICO nhé. Mình sẽ cập nhật sau> cậu cứ đăng ký trc đi đã

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back