Matrix MagicCoin: dự án coin MLM khủng nhất với những Angel Investor hùng mạnh nhất

Kế hoạch lending
khi ICO 1 - 2 tuần sẽ ra bản beta lending trong 3 ngày sau đó sẽ đóng lại.
lending beta mở 3 ngày và đóng mục đích test xem có bug nào phát sinh. Khi ICO kết thúc sẽ mở lending chính thức.(tức là vẫn đăng ký bình thường nhưng plan lending beta chỉ mở ra 3 ngày trong 3 ngày này ai muốn tham gia thì cứ tham gia).
Sau 3 ngày sẽ đóng chức năng lending lại ai đã tham gia thì vẫn nhận lãi theo plan bình thường. Ko hề ảnh hưởng đến việc reg acc

Về quyền lợi của các thành viên khi tham gia và phát triển cùng nhóm (cái này quan trọng nhé ) :

Tương lai magic sẽ liên kết với rất nhiều đối tác và sẽ tạo ra rất nhiều đồng coin và sẽ đc phát hành miễn phí hoặc bán giá ưu đãi cho người sở hữu magic coin. Vì vậy sẽ có 1 quỹ riêng để thưởng cho leader 1 số lượng coin từ những coin đối tác trên. Và tất nhiên sẽ dựa vào năng lực làm việc của các bạn .

Hiện tại upline của mình đang cố gắng trao đổi vs angle investor hỗ trợ cho nhóm để đảm bảo quyền lợi tốt nhất cho các bạn .Tất nhiên sẽ tuỳ vào sự lựa chọn và định hướng của các bạn , mình sẽ có cách hỗ trợ tương ứng
Các bạn đăng ký ủng hộ để mình có hêm động lực giới thiệu site nhé
https://www.cryptopia.co.nz/Register?referrer=lamgiauicovietnam.
Đã ref và chờ coin lên sàn

Cá mập đã ghê rồi, lại còn cá nhà táng nữa thì méo mồm há há :D =))))!
Mình cá long tong thì thủ phận hí hí

Magiccoin thông báo đang bảo trì Pool nhé !!!
Our pool is currently in maintenance mode. Sorry for any Inconvenience

update:

Việc public về cách bán ico của Magiccoin trước chắn chắn sẽ khiến cho mình mất đi cơ hội có thể gom hàng giá tốt ngay lúc đầu. Tuy nhiên mình cam kết hỗ trợ các bạn thì sẽ ko bao giờ có chuyện mình giữ thông tin cho riêng mình .
✨Cá nhân mình có thể chơi solo dự án này mà chẳng cần cộng đồng . Bởi mình biết thông tin và có sự hỗ trợ lớn từ bigbosss.
✨Nhưng mình cần các bạn hỗ trợ để có thể có chỗ đứng trong team của họ . Vậy nên có bất cứ thông tin nào mình sẽ luôn thông báo cho mọi người sớm nhất .Và đây là cách bán ICO trên sàn của họ :

⚡️Theo như ảnh đã thông báo nếu không có gì thay đổi thì ICO sẽ thực hiện theo lộ trình đúng theo bản kế hoach giá bán trong vòng 30 ngày .
Đến đúng thời gian thông báo Magiccoin sẽ bung ra 1 lượng coin nhất định và cách mua ICO là book giá cao nhất trong khả năng cho phép , đồng thời sẽ là cuộc chiến của cá mập nhé
⚡️Theo nguyên tắc trên sàn sẽ khớp giá từ cao xuống thấp vì vậy vào thời đểm đó người book giá cao nhất sẽ khớp lệnh trước.Cá mâp hoặc các bạn muốn gom nhiều nhất thì buộc phải book giá cao nhất và sớm nhất có thể .(và xin chia buồn là không có giới hạn cho các lệnh này nên sẽ có khá nhiều người gom dc số lượng lớn )
⚡️Khi cá mập mua giá cao thì buộc phải đẩy giá cao hơn để bán . có thể nói người thu lợi nhất ở đây sẽ là Magic team.
Mỗi ngày sau khi bán 1 lượng coin quy định thì các giao dịch trên cặp MAGE/BTC vẫn tiến hành mở vì vậy chắc chắn sẽ bị đẩy lên rất cao so với giá khởi điểm.và theo mình đây chính là mục đích của họ .
Còn giá ghi trên lộ trình là giá từ lúc khởi điểm tăng dần đến khi kết thúc.
Ví dụ : ngày thứ 30 magicc bán 1 số lượng coin với giá 3$. nếu toàn bộ các lệnh chỉ book giá 3$ không ai cao hơn ai thì Magic sẽ bán theo đúng lộ trình. (mà điều này chắc chắn 100% sẽ ko bao giờ xảy ra )

Việc bán coin sẽ diễn ra mỗi ngày và liên tục trao đổi bởi các giao dịch luôn mở .Magiccoin sẽ cam kết bán đúng vs giá lộ trình còn người mua book giá như thế nào Magiccoin sẽ không can thiệp.Có thể nói nếu cá mập cá nhà táng muốn gom hàng , họ sẽ luôn book giá cao để khớp lênh và gom trước nên việc có mua dc coin hay không chắc phải tuỳ thuộc vào may mắn và đại gia của các bạn nhé !!!

Chúc các bạn may mắn !!

MAGICCOIN thật sự là dự án coin coin "KHỦNG" nhất 2017 và là BOM TẤN của làng ICO, khả năng vượt qua HXT, BCC, REC là hoàn toàn có thể bởi:
#Magiccoin là một dự án kết hợp giữa Crytorcurrency và Forex hội tụ đầy đủ các yếu tố tuyệt vời cho một dự án ICO Khủng:
1. CỘNG ĐỒNG đông đảo và quá mạnh mẽ, dự án được đánh giá tốt làm nhiều người nhòm ngó dẫn đến web đã bị làm giả để ăn theo ngay cả khi web chính thức chỉ mới đưa lên một hình người giấu mặt và lượng traffic cực lớn vẫn đến từ các nước, nhất là từ USA, JP
2. ĐỘI NGŨ đứng đằng sau cực kỳ mạnh mẽ là bệ đỡ hỗ trợ uy tín, chuyên nghiệp và nổi tiếng đó chính là các tỷ phú China, các chuyên gia Forex cùng giám đốc các ngân hàng lớn của Thuỵ Sĩ
3. ĐƯỢC ĐÁNH GIÁ cực tốt bởi giới truyền thông: Dự án đã được lên báo tài chính forex và công nghệ cực kỳ nổi tiếng Mỹ
4. DEV chuyên nghiệp,đông đảo, công khai, thuật toán x11, POS đào được Airdrop, công nghệ POW, DPOS dùng coin đào coin, ứng dụng trên Androi, IOS, Window, Ubuntu, MAC...Ví quá thuận tiện trữ và giao dịch được hàng trăm đồng coin
4. ROADMAP, lộ trình và kế hoạch phát triển là thông minh, rõ ràng, dài hơi và đầy tiềm năng, hứa hẹn phát triển mạnh mẽ
5. ỨNG DỤNG THỰC TẾ trong giao dịch, trade, hold khi kết hợp được với sàn forex là rất khả thi và có khả năng mang lại lợi nhuận lớn cho nhà đầu tư
6. ĐẶC BIỆT không phải lo scam gì hết, DEV sẽ mua lại coin bằng giá ICO nếu bạn không muốn đầu tư nữa.
7. Có nhiều dịch vụ cho nhà đầu tư như trữ coin vừa nhận lãi vừa nhận lợi nhuận khi coin lên giá, lending, staking, hold, trade, sàn trao đổi tiền giấy và tiền điện tử
Chỉ bán ICO 3,8 triệu trên 44 triệu coin. Rất khan hiếm. Khả năng tăng giá cao vì chính sách hold coin sau đó trữ coin trên sàn forex (gửi coin như gửi tiền ngân hàng) và có lãi 50% từ lợi nhuận đó. Không phải trade coin như REC hay BCC đầy rủi ro và không ổn định.
Còn quá nhiều lý do mà không thể kể hết trong 1 bài ngắn.

https://www.cryptopia.co.nz/Register?referrer=lamgiauicovietnam

Cho mình xin thông tin website nghiên cứu :)
Vậy Magic Coin là gì?
Magic Coin (MAGE) là một đồng tiền điện tử dựa trên nền tảng Blockchain như Bitcoin (BTC), Ethereum (ETH)….. và đặc biệt dự án này đến từ China.

MAGE được ví như Bitconect phiên bản China một phiên bản hoàn thiện hơn và có thể tiến xa hơn Bitconect vì MAGE là sự kết hơp hoàn hảo giữa mô hình Lending (MLM) và Altcoin truyền thống.

Và đến thời điểm hiện tại ai cũng thấy được sự thành công của các coin MLM như Bitconnect , Regalcoin hay Hextracoin là như thế nào . BCC tăng 2000 lần, REC tăng 50 lần

Nếu bạn đã bỏ qua cơ hội với BCC , REC thì hiện tại đang hót nhất là Hextracoin (HXT) và Homblockcoin(HBC) thì đây chính là cơ hội của bạn nhé.
Tại sao dự án Magic Coin này lại Cực Khủng?
Thứ 1 : MAGE không chỉ được ví như BCC phiên bản China mà còn được mệnh danh là Vua POS. Khi mà sứ mệnh của MAGE là kết nối các Altcoin POS lại với nhau theo kiểu trung gian tạo thành 1 mạng lưới POS hùng mạnh .

Giải thích một cách dể hiểu về POS cho các bạn chưa biết :
Sắp tới Team Coin98 sẽ có một bài viết riêng về chủ đề này. Hiện tại để giải thích 1 cách dể hiểu thì: POS (Proof of Stake) có nghĩa là chứng nhận cổ phần dùng coin để đào ra coin.

Thứ 2 : Với việc sử dụng Proof of Stake thì MAGE muốn nhà đầu tư chuyển dần sang holder. Chỉ cần để coin vào ví bạn sẽ được trả lãi đều đặn hàng ngày hoặc hàng tháng bằng coin. Hold càng nhiều, lãi suất càng cao. Khi càng nhiều nhà đầu tư chuyển sang Hold sẽ tạo ra sự khan hiếm coin đẩy giá của MAGE lên rất cao. Và bạn sẽ hưởng được lãi kép từ việ c nhận lãi bằng coin và sự tăng giá của đồng MAGE. Đây chính là điều khác biệt giữa MAGE với những coin MLM hiện tại.

Bên cạnh đó, MAGE còn có chính sách “Buy Back” sử dụng doanh thu có được từ việc hoạt động kinh doanh để mua lại số lượng coin đã phát hành một cách định kì. Sau đó mang tiêu hủy số coin đó đi làm cho nguồn cung giảm dẫn đến giá MAGE sẽ tăng lên .

Thứ 3 : Dự án có sự đầu tư của các nhóm Angel Investor lão làng của giới Forex. Những nhà đầu tư có lớn có ảnh hưởng trong giới tài chính Trung Quốc. Họ đã đầu tư hàng triệu $ vào dự án này

Thứ 4 : Lời hứa từ Magiccoin rằng sẽ sẵn sàng mua lại toàn bộ coin của nhà đầu tư bằng giá ICO nếu có những lỗi đó xảy ra!

Với những điều trên thôi chưa kể đến tham vọng trở thành coin nền tảng để phát hành ICO như BTC hay ETH thì Coin MAGE đã quá khủng để có thể đầu tư rồi đúng không nào.

Ngoài ra, Các bạn có thể tham khảo thêm một số thông tin cơ bản bên dưới :

THAM SỐ KỸ THUẬT MAGICCOIN

Ký hiệu: MAGE

Thuật toán: X11

Block lớn nhất: 1MB

Tổng coin: 44,000,000

Tổng coin ICO : 3,800,0000

Premine: 11,000,000 MAGE 1440 block/ngày

POS

1 đến 525600 block = 10 coin

525601 đến 26280000100 block = 5 coin

2628001 block đến kết thúc = 0.5 coin

POW

1 đến 525600 block = 2 coin

525601 đến 26280000100 block = 1 coin

2628001 block đến kết thúc = 0.1 coin

Thời gian ngắn nhất (staking): 8 tiếng

Thời gian dài nhất (staking): 3 ngày

Tiền cần để đào coin: 30

Tiền cần để gửi/nhận coin: 10

Lộ Trình Phát Triển( Roadmap)
Tháng 5 / 2017 : Tập trung thành viên và khởi động dự án

Tháng 6 & 7 / 2017 : Xây dựng lộ trình cơ bản và nghiên cứu tính khả thi có thể giúp team dev trao đổi thông tin qua mạng POS

Tháng 8 /2017 : Hoàn thành White Paper và kêu gọi Angle Investor đầu tư

Tháng 9 / 2017 : Kí hợp đồng với nhà đầu tư và phát triển web

Tháng 10 / 2017 : Hoàn thành Block, Ví và mạng Lending

Tháng 11 / 2017 : Phát hành ICO

Tháng 12 /2017 : Lập sàn giao dịch

Tháng 1 & 2 / 2018 : Tổ chức đại hội

Tháng 3 đến tháng 6 /2018 : Tổ chức dịch vụ tư vấn POS + Airdrop

Tháng 7 đến tháng 10 /2018 : Nâng cấp sàn giao dịch chuyên nghiệp và Phát triển dịch vụ nơi cung cấp ICO

Vậy bạn có tham gia đầu tư MAGE như thế nào?

Hiện tại dự án vẫn chưa có thông tin để đăng kí tài khoản.

Theo thông báo Magiccoin sẽ ICO trên Cryptopia exchange sau 1 tuần nữa. Mình sẽ có video hướng dẫn các bạn giao dịch trên sàn để chuẩn bị mua ICO nhé!
Đăng ký tài khoản Cryptopia exchange:
https://www.cryptopia.co.nz/Register?referrer=giotbuonroixuong

Con này chắc phải book ít nhất 10$, mà 10$ chưa chắc mua được @@

cú theo roadmap của nó. mình book hơn khoang 1$ thôi.

Đã ref, ko biết có mua nổi ko, đc cho vào gr với @GunsNRoses
Ngày đầu vào book giá hơn 1$ có thể mua đc. Sợ cá mập nó gom hết hàng thì anh em mua ít chịu thôi. Nó bán ICO mà wưu tiên cá mập quá. Hy vọng sau nó có chính sách khác chứ cứ như TB của nó anh em ít tiền e khó mua đc coin giá rẻ. Admin group xinh đẹp mà khó tính quá. Nịnh đầm nang 1 đêm mới vô đc group. Xíu mình đưa link FB tự xin nhé. Đừng nói gì nhé. Ko biết em đó có trên này ko :D

Mình đã theo dõi magiccoin cùng group một thời gian. Mình thấy magiccoin rất tiềm năng

1. Đã lên coinmarketcap và list trên sàn Cryptopia.

2. Mở bán ico trên sàn . Bán kiểu đấu giá. Sẽ đẩy giá Mage lên cao.

3. Hoa hồng hình thức 2 kiểu trả ăn hoa hồng lãi từ lending f1 rất hay.

4. Đội ngũ chuẩn bị rất kỹ lưỡng. Chỉnh chu cho web.
5. Chưa có lịch ICO nhưng cộng đồng theo dõi đã rất đông.

Nhưng mình vẫn còn một vài thắc mắc mong admin giải đáp.

1. Đội ngũ thực sự đằng sau là ai?

2. Tại sao không quảng cáo thêm link facebook và telegram. Chỉ cơ mỗi twitter.

3. Chưa thông báo lịch ICO cụ thể đến cộng đồng.

4. Chiến lươc mage như thế nào 1 đến 2 năm sau ?

5. Cái chỗ ảnh hoa hồng có vẻ sai khi f2 được 2% trong khi f3 được 3% .

1 .xin phép dc ko trả lời bạn bởi liệu có muốn công khai đội ngũ hay không còn tuỳ thuộc đội ngũ của họ . Mình ko dc quyền khi chưa được phép
2.Họ ko truyền thông các kênh tin tức khác ngoài twitter để đảm bảo duy nhất mọi tin tức được thông báo sẽ chỉ là duy nhất và họ sẽ tổng hợp trả lời các vấn đề thắc mắc liên quan đến dự án của họ vào 1 kênh truyền thông duy nhất này.
3. Họ chưa thông báo lịch cụ thể ICO đến cộng đồng bởi hiện tại họ muốn dự án của họ thoát hẳn khỏi china để tránh các rắc rối về sau,các giấy tờ pháp lý có 1 số điểm còn chưa hoàn thiện,phía bên luật sư thông báo lùi lại ,vì vậy họ muốn đảm bảo tất cả mọi thứ phải hoàn thiện trước khi ra mắt ( mặc dù dự án của họ phát triển ở hongkong)
4. Mục đích và theo lộ trình của họ sẽ ko theo đuổi dòng coin lending. Mục tiêu của họ là tạo 1 sàn giao dịch giống binance, với tham vọng sẽ dc trao đổi với các cặp altcoin/mage. Và sử dụng đồng tiền của họ thanh toán ICO giống như ETH ( bạn có thể đọc trong phần roadmap)
5. Các chế độ hoa hồng như ảnh về % của f3 chỉ nhằm mục đích tuyến đầu f1 ko chỉ dừng lại ở việc tuyển ref F2 và ăn hoa hồng mà còn mong muốn f1 tiếp tục hỗ trợ f2 tạo hệ thống nhằm mục đích có thêm f3 và có % lợi nhuận lớn nhất trên toàn hệ thống.

Chiến thuật của mình:Ngày đầu vào book giá hơn 1$ có thể mua đc. Sợ cá mập nó gom hết hàng thì anh em mua ít chịu thôi. Nó bán ICO mà wưu tiên cá mập quá. Hy vọng sau nó có chính sách khác chứ cứ như TB của nó anh em ít tiền e khó mua đc coin giá rẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom