• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Lướt web bằng Firefox không được khi sử dụng Proxifier + KIS

Reactions
83
MR
0.136
Mình xài thằng FF 3.6.3, mỗi lần chạy proxifier là phải tắt ctrình diệt virus KIS 2011, kô tắt KIS thì FF kô vào web đc
Có cách nào kô tắt KIS mà vẫn vào web đc kô nhỉ?

Cũng bị tương tự bác này và cách duy nhất là .......Bỏ trình diệt virut :))

:binhsua10:có phần loại danh sách site mà!

có phần dành riêng cho program mình dùng mà bạn,bạn dùng firefox thì ticket chromeo ấy,để nó ko fake chromeo ,vào web vô tư mà
ko biết đây có phải câu trả lời cho câu hỏi của bạn ko:binhsua10:

có phần dành riêng cho program mình dùng mà bạn,bạn dùng firefox thì ticket chromeo ấy,để nó ko fake chromeo ,vào web vô tư mà
ko biết đây có phải câu trả lời cho câu hỏi của bạn ko:binhsua10:

Đúng là nó fake, nó fake hết program. Bạn có thể chọn ctrình nào kô fake vẫn dc.
Nhưng mà cái mình bị là sau khi fake xong, mình lướt web trên FF kô dc, nhưng cái chrome thì vẫn dc (nhưng tắt ctrình diệt virus KIS thì FF lướt lại bình thường, nó cũng đã dc face như chrome)

PS: Mình dùng FF để làm off. Mình cũng đã thử với mấy ctrình diệt virus khác nhưng kô bị hiện tượng trên.

Last edited by a moderator:
Bạn làm offer thì cần gì diệt virus ....... , Vừa làm offer vừa xem phim heo giống mình à

Chia sẻ với các pro một điều

LÊN DÙNG vpAMAZAAZON 68GB liux làm ofer ăn điểm đến 80% ko tin thì cứ thử đi heieuj quả thì cảm ơn sau:binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom