SCAM lucrobank - lucrobank.com

$10.40 has been successfully sent to your Perfectmoney account U3478.
Transaction batch is 27581411.

Lucro Bank Limited
http://lucrobank.com
hj lâu rồi mới lại dep hyip up cái proof cùi :D

$10.40 has been successfully sent to your Perfectmoney account U3478.
Transaction batch is 27581411.

Lucro Bank Limited
http://lucrobank.com
hj lâu rồi mới lại dep hyip up cái proof cùi :D

Site này trả tốt thật đấy nhưng giờ cũng muộn rồi, đi ngủ, để sáng mai tính tiếp, chờ tiền về các site rồi lại tiếp tục theo em này!!!!!!!!!!!

paying,
The amount of 10.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4908570->Uxxxxxx. Memo: API Payment. Withdraw to xxxxxx from Lucro Bank Limited.. Date: 16:01 15.07.13. Batch: 27669114.

paying,
The amount of 10.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4908570->Uxxxxx. Memo: API Payment. Withdraw to xxxx from Lucro Bank Limited.. Date: 17:23 16.07.13. Batch: 27789213.

dễ quýt rồi đây, hichic tớ dep hôm qua mà hôm nay nó chưa pay cho ai cả

vừa mới deep vào 11$. Xin đừng bị gì nhe. Mình không muốn ăn cam.

dễ quýt rồi đây, hichic tớ dep hôm qua mà hôm nay nó chưa pay cho ai cả

Từ ngày 16-07 đến giờ ko ai post proof thì 2 bạn phải hỏi kỹ rùi mới Dep chứ ko là CAM QUÍT ngay đó nghen

site này mình đã cảnh báo anh em trên zoom từ hôm kia là nó đột ngột rút banner khỏi monitor chủ nhà nên dừng dep ngay, nên đa phần đều tránh đc, :binhsua139: xui cho kinggame_thang hôm qua mới tham gia dep rùi mới nghe nói. giờ bạn hóng coi sao vậy :binhsua163:

Trang này scam rồi các bác, hôm qua có nhắc mấy bạn trong nhóm HYIP nghỉ thằng này, có 1 bạn số đen, bị dính quả IP khác lúc đăng ký nên ko vào rút được, nếu ko thì cũng hạ cánh an toàn rồi. Site được 16 ngày , mình kiếm cũng khá từ nó, hi vọng admin sớm làm site để có tiền chơi Trung Thu

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week